Announcement

Collapse
No announcement yet.

TuniqTower120กับCOOLER MASTER Hyper 212 Plusอันไหนเย็นกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• TuniqTower120กับCOOLER MASTER Hyper 212 Plusอันไหนเย็นกว่ากัน

กำลังซื้อแต่2ตัวเนีย อันไหนมันเย็นกว่ากันอะ

อยากให้ผู้ใช้แนะนำหน่อย

หรือมีรีวิว ขอชมหน่อยครับ เพือเป็นการตัดสินใจซื้อ

Tuniq

Comment

Originally posted by HERO-NUT View Post
      Tuniq

Comment

วันนี้พึ่งไปซื้อ TuniqTower120 EXTREME มาใส่กับ E8400 มันเย็นสู้ hiper 212 + 2fan ไม่ได้ครับเพราะตอนแรกใช้ตัวhyperอยู่ (ความเห็นส่วนตัวนะ)

Comment

Originally posted by nonga View Post
          วันนี้พึ่งไปซื้อ TuniqTower120 EXTREME มาใส่กับ E8400 มันเย็นสู้ hiper 212 + 2fan ไม่ได้ครับเพราะตอนแรกใช้ตัวhyperอยู่ (ความเห็นส่วนตัวนะ)
          ความร้อนต่างเท่าไหร่หรอคับ ซิลิโคน MX-2หรือป่าวคับ

เขาว่ากันว่า MX-2 ใช้ไปสักพักจะเย็นขึ้นนะคับ

Comment

[QUOTE=sunsun;11297371]ความร้อนต่างเท่าไหร่หรอคับ ซิลิโคน MX-2หรือป่าวคับ

เขาว่ากันว่า MX-2 ใช้ไปสักพักจะเย็นขึ้นนะคับ[/QUOเดี๋ยวจะลองดูครับเห็นเขาว่าเย็นก็เลยไปซื้อมา แต่ตอนนี้ยังไม่เห็นความแตกต่าง

Comment

กับ Tuniq นี่ ไม่ได้เทียบกันแบบเจอกันจะๆนะครับ แต่ก็เคยใช้สักพักนึงครับ

212+ นี่มี user อย่างเราเอามารีวิวกันให้ดูหลายท่านแล้วนะครับ ผมว่าก็ เงิน 1000 (หรือต่ำกว่านั้น) ตัวนี้คุ้มค่ามากครับ ได้พัดลมแบบ 4 pin อีกต่างหาก ลมก็แรงดีครับ

Comment

น่าสนใจ อยู่ กำลังใจจดใจจอ2ตัวนีว่า เทียบความเย็นมั่งต่างกันเยอะหรือเป่า

Comment

Working...
                X