Announcement

Collapse
No announcement yet.

แคลนThe Fallen2 (Left4dead2)[รับสมัครสมาชิก]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แคลนThe Fallen2 (Left4dead2)[รับสมัครสมาชิก]

The Fallen (Fall)

*เปิดรับสมัคร แล้วนะครับ ใครที่ ไม่ได้สมัครภาค 1 สามารถเข้าร่วมในภาคนี้ได้ครับ
    *กระทู้เปิด ขึ้นเพื่อไว้เป็น กระทู้รับสมัคร เท่านั้น ดังนั้นถ้าต้องการพูดคุย เชิญที่ สาขา1 นะครับ
    *okonomiyaki สาขา1 Click!

ทุกท่าน ที่สนใจ สมัครเข้าร่วม โปรดอ่าน กฎและข้อบังคับ ต่างๆของทาง ทีม เราด้วยนะครับ ลิ้ง อยู่ด้านบน อ่านให้เข้าใจก่อนนะครับ เพื่อที่จะเข้าใจ ถึงจุดประสงค์

จำกัดสมาชิก จำนวน 18 ท่าน
    รายละเอียดโปรดอ่านกระทู้เดิมครับ

วิธีการ โหลดผ่าน IDM แบบเรียงไฟล์ จาก MF

1. เลือกไฟล์ ที่จะโหลดยกตัวอย่างด้วย ไฟล์เกม เมื่อกดโหลด ให้กดที่คำว่า download later

2.ไปที่ scheduler เพื่อสร้าง งานโหลดแบบกลุ่ม

3.กดสร้าง กลุ่มใหม่ ตั้งชื่อให้เรียบร้อย

4.ไปที่ ไฟล์ ที่เราจะโหลด แล้ว คลิกขวา เลือกกลุ่ม โหลด ที่เราตั้งไว้

5.กลับไปที่ เมนู download ที่ๆเราสร้าง กลุ่มงานโหลด เพื่อกด start now ให้ตั้งค่าการโหลดเรียง ไปที่ 1

6. หลังจากนั้น ไปนอนหรือ ทำกิจกรรม ยามว่าง ได้เลยไม่ต้อง กลัว ว่าไฟล์จะเสีย

นี่เป็นเพียงการแนะนำ การ ดาวโหลดผ่าน idm มิได้มีการแนะนำ ไฟล์ผิดลิขสิทธิ์ แต่อย่างใด เพื่อเป็นแนวทาง ช่วยเหลือ เท่านั้น

xการดาวโหลดแบบกลุ่มทำได้เฉพาะบางเว็บไซด์เท่านั้นx

รายละเอียด ปลีกย่อย จะมาอัพทีหลังครับ
    Last edited by stel; 10 Dec 2009, 08:14:41.

คนแรก

Comment

The Fallen (Fall) สนับสนุน Steam แท้ เปล่านิ ถ้าสนุนก็จัดปาย เรียนร้อย 1 กล่อง

Comment

มีหลายคน สั่ง รุ่น limited แล้วน่ะ ผมอีกคนน่าจะซื้อแผ่นแท้มาเก็บไว้

Comment

อะ มาดันให้
          555

Comment

แวะมาส่อง สาขา 2

okonomiyaki <<< ไม่ค่อยสนับนุนเท่าไหร่ชื่อนี้

Comment

สมัครด้วยได้หรือปล่าครับ สั่งของแท้ ไป 1กล่องละครับชื่อในแกรีน่า ก็ weng12 ครับ

Comment

น่าสนใจมากมายค่ะ ว่าแต่รับสายบ้าพลังอย่างนัทไหมคะ ^^

Comment

ชอบเลยคับ บ้าพลังเนี่ย

Comment

ร่วมวงด้วยคนครับ ตอนนี้เล่นแบบ SINGLE อยู่ สนุกมากครับ ไว้ซื้อของแท้แน่นอน เกมนี้รอ 28 ก่อน

Comment

โหลดบิทมา เข้าด้วยได้ไม๊คับ ^^

Comment

เข้าได้ อยู่แล้วครับ ขอ 2 ข้อ

1. ไม่เกรียน ไม่งี่เง่า
                        2. ใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง!!

Comment

แล้วsotaeนี่เกรียนไหมครับ O.o

Comment

ลงชื่อร่วมด้วยได้เปล่าครับ

Comment

เล่นได้แล้ว ณ บัดนาว ไม่เด้งแล้วด้วย

Comment

Working...
                              X