Announcement

Collapse
No announcement yet.

เก็บภาพงาน BANGKOK HIGH END AUDIO VIDEO SHOW 2009 มาฝากคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เก็บภาพงาน BANGKOK HIGH END AUDIO VIDEO SHOW 2009 มาฝากคับ

งาน BANGKOK HIGH END AUDIO VIDEO SHOW 2009 โรงแรมวินเซอร์ สวิทส์ สุขุมวิท20 วันที่ 29 ตุลาคม - 1 พฤษจิกายน 2552

ใช้กล้อง FUJI S2000HD นะครับ เดินเล่นกับเพื่อน [M-1/Nine/Takumi07] เลยเอารูปมาฝากนะคับ

เริ่มต้นจากบรรยากาศของงานก่อนครับ

จาก YAMAHA ครับ

สายลำโพง จาก monster ครับ

หูฟังก็มา

ลดราคากันไปเลย

มาลิ เอ้ย!!! มาร้าน

ยกขบวน AVR มาเลยครับ

ถูกมาก......ตรงไหน?

ซัมซุงครับ

LG ก็มา

คลิปก็ลด!!!

furutech ลด 30% (ไม่รู้ราคาตั้งบวกไปกี่%)

wolfadale ลดสู้ครับ

เจ้าอื่นก็ลดครับ

นี่ก็เสียงเทพ

ห้องฟังจาก ts audio

แอม จาก TS Audio ครับ

ห้องโชว์จาก ninetech ครับ

แอมตัวดังจาก ninetech ครับ cayin a-50t

ลำโพงลดราคาจาก ninetech ครับ

ห้องฟังอีกห้องจาก ninetech

เค้าว่ากันว่าเป็น DAC ที่ดีที่สุดในโลกครับ

แอมหลอดสวยๆ จาก ninetech วันนี้เอาของมาโชว์เพียบ

เครื่องเล่น CD จาก raysonic

DAC อีกตัวที่ราคาพอจับต้องได้ครับ

พอร์ตต่างๆ ของมันครับ

ห้องฟังจาก ADCOM

บรรดาแอมป์จาก ADCOM ครับ

แอมป์เทพๆ ของ JADIS ครับ

มากันเต็มๆ เลยครับ

ห้องฟังของ USHER ครับ

หัวเทพๆ ครับ

กรองไฟครับ เฮียเจ้าของเค้าเรียกไปถ่าย แถมฝากบอกมาว่า ตัวละแสนยังสู้ของแกไม่ได้เลย

สายสัญญาณจาก Black Rhodium

ลำโพง ELAC ครับ

ห้องฟังจาก Sherwood ครับ เปิดกังฟูแพนด้าซะด้วย

ELAC เค้าลดราคาครับ

JAMO ครับ

CD+แอมป์ ของ micromega

ห้องของ CEC ครับ

ผิดพลาดประการใดขออภัยนะครับ มือใหม่ เพิ่งหัดถ่ายรูปครับ
    Last edited by newsgau; 2 Nov 2009, 02:22:34.

แจ่มมากครับ

Comment

แอบเห็นหน้าคนถ่ายด้วย...หล่อแถมยังใจดีอีก ขอบคุณนะครับที่เก็บภาพมาฟาก ถ้าจะให้ดีเก็บลำโพงหรือสายมาด้วยก็จะดีมากเลยนะครับ

Comment

^^

Comment

แจ่มมาก

Comment

งัม ๆ ๆ

Comment

ไม่มีโอกาสได้ไปครับรอบนี้ ขอบคุณสำหรับ ภาพสวย กล้องแจ่มจัง

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

bose ไม่มาแฮะ

สงสัยที่เค้าว่า bose ทำลำโพงบ้านสู้ยี่ห้ออื่นไม่ใด้ ไม่ไช่ก็คงไกล้เคียง

Comment

เห็นด้วย bose ฟังยังไงก็ไม่ใกล้เคียง แต่ multimedia speaker ใช้ได้นะ HA-HA

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

แจ่มครับ

Comment

Sale จริงๆแฮะ ขอบคุณสำหรับภาพครับ

Comment

ไปลองแต่ไม่ชื้อ *-*

Comment

งานนี้สู้ bav ไม่ได้ , ประทับใจชุดโฮมแม็กเน็ทภาพเสียงสุดยอด

Comment

Working...
                              X