Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่ทราบว่ามีใครใช้แรม Corsair Notebook บ้างครับ อยากรู้ว่าดีไหม ราคาประมาณเท่าไหร่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่ทราบว่ามีใครใช้แรม Corsair Notebook บ้างครับ อยากรู้ว่าดีไหม ราคาประมาณเท่าไหร่

ขอนอกเรื่องหน่อยนะครับ ไม่ทราบว่ามีใครใช้แรม Corsair Notebook บ้างครับ อยากรู้ว่าดีไหม ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ พอดีอยาก up แต่ตังไม่ค่อยมีครับอยากหาข้อมูลครับ ใจจริงชอบ Coasair ผมใช้ Compaq V3111AU อยู่ครับ แรมเดิม 512MB 667 ของ Samsung ถ้าเพิ่ม ยี่ห้ออื่นจะมีปัญหาไหมครับ ใครใช้ V3111AU ขอเสียงหน่อยครับ

ช่วยดันๆๆๆๆจ้า

Comment

corsair ก็ดี แต่ว่า kingston ดีกว่า หึหึ

Comment

เท่าที่เห็นคือCLมันต่ำกว่ายี่ห้ออื่นอ่ะครับ ราคาก็แพงกว่าด้วย

Comment

Comment

ซื้อของ Geil ไปเลยครับ แพงสุด แต่แรงสุด อิอิ

Comment

ว้าวเชียร์ Geil กับ Corsair แรงแบบสุโค่ยเลย..

Comment

แรงครับ ยี่ห้อนี้ ใส่ได้กับทุกเครื่อง

Comment

ผมใช้อยู่ครับ 1GB นะครับ เพิ่มอ่ะ

แค่ของเดิมมัน เป็น 2GB ยี่ห้อ Samsung อ่ะครับพี่น้อง

Comment

ดีครับงานดี ถ้าddr2 667 พอกะของคิงส์ตันครับ แต่800คอร์แซร์ดีกว่าครับ ในการใช้งานจริง(แบบธรรมดา)นะครับ
                    แต่ถ้าเน้น800 ซื้อของpqi เน้นถูกและแรงครับ แต่ถ้าเน้นแรงแบบหรูมีตังค์พอเล่น geil ไปเลยครับ งานดีทีเดียวครับ ..

Comment

Working...
                    X