Announcement

Collapse
No announcement yet.

windows 7 กินยาแก้ไอ Adobe Master CS4 ไม่ผ่าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• windows 7 กินยาแก้ไอ Adobe Master CS4 ไม่ผ่าน

ใครกินยาแก้ไอผ่านบ้างช่วยบอกวีธีหน่อยครับ ผมใช้ Adobe Master Collection CS4 ลงยาแก้ไอมันไม่ผ่านครับ ทำไงกันอ่ะครับ ช่วยบอกหน่อย ภาพมันขึ้นดังนี้อ่ะ
    Last edited by fishow; 2 Nov 2009, 02:27:14.

ที่ผมใช้ยาแก้ไอเป็นไฟล์ดอทดีแอลแอลนะ เหมือนกันป่าวท่าน
    แต่ของผมลงได้ปกติ ตอนนี้ก็ใช้อยู่ win7 x64

Comment

มันจะไปเเก้ etc\host นะ
      ไฟล์ host ต้องเขียนทับได้ก่อนไปกำหนดสิทธิเป็น admin full control ก่อนครับถึงจะเขียนทับได้
      เพราะ photoshop รุ่นใหม่มันเเอคทีฟออนไลน์ ต้องปิด host มัน

Comment

ขอขั้นตอนหลังไมค์แบบละเอียดได้ไหมครับผม แบบไม่เทพพอ

Comment

ผมลง คีย์ ตอนลงอ่ะครับ แล้วก็ กดตัวไม่ให้มัน แอคติเวด ก็ใช้มานานแล้วก็ปกติดี

Comment

Originally posted by tongspy View Post
            ผมลง คีย์ ตอนลงอ่ะครับ แล้วก็ กดตัวไม่ให้มัน แอคติเวด ก็ใช้มานานแล้วก็ปกติดี
            +1 ครับ

Comment

run as Administrator หรือยังครับ

Comment

Working...
              X