Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ram 1 GB Corsair ร้าน Advice

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ram 1 GB Corsair ร้าน Advice

ตัวนี้ ของแท้ รึเปล่าครับ แล้วใครใช้แล้วมีปัญหาอะไรรึเปล่าครับ

DDR2(667) 1GB. CorSair (OEM) ไหม้เคลมได้ จากร้าน Advice

อ้างอิง http://221.128.124.219/~advice/price...st.php3?gr=Ram

ขอบคุณมากครับ

คอแซไม่มีคนทำปลอมหรอกครับ ไม่ต้องห่วง

Comment

ถ้าแท้คงจะแพงกว่านี้นะครับ ถูกต้มป่าว

Comment

ตาม Link เลยครับ ลองเข้าไปดู ใครใช้แล้ว บอกด้วยครับว่าเป็นไง ตอนนี้ Advice Kingston หมดแล้วด้วย 667 1 G ให้น้องไปซื้อ ยังไม่ได้เลยครับ เหลือแต่ Corsair ก็เลยเข้ามาถามว่าเป็นไงบ้าง

Comment

revatuner อ่านเป็น xxxxxx ครับลองแล้ว

Comment

สั่งซื้อผ่านเว็บได้ไหมครับ ลองเข้าไปแล้ว รายละเอียดไม่เยอะเท่าไร ใครเคยซื้อร้านนี้บ้าง

Comment

Originally posted by sathit View Post
              revatuner อ่านเป็น xxxxxx ครับลองแล้ว

ผมเคยโดนของ Kington ปลอม ซื้อมา เช็คที่ โปรแกรม CPUz ดันกลายเป็น Ram ของ micron Techology โดนเต็ม (แต่ไม่ได้ซื้อจากร้านนี้นะครับ อยู่ที่อุบลฯ)

Comment

Originally posted by sathit View Post

คืออะไรเหรอครับ งง ครับ

Comment

โดนของปลอมเศร้าเลยครับ

Comment

เอาให้ชัวร์ดิ ปลอมหรอแบบนี้ รู้ไดงัยคุณ panpan182

Comment

ราคานั้นเป็นราคาทั่วไปแล้วครับ value 1GB 667 MHz จะอยู่ที่แถวละ 1200-1400 บาท ถ้ามาแพ็คคู่จะอยู่ที่ 2500 บาทครับ ในเว็บ thanni ก็มีนะครับ

Comment

ผมว่าราคามันก็ธรรมดาน่ะครับ ว่าแต่คุณ panpan182 ทำไมถึงสรุปออกมาว่าปลอมง่า งงเต๊ก

Comment

Working...
                        X