Announcement

Collapse
No announcement yet.

Driver Sappire HD3650 512 GDDR4 หาไม่ได้ครับช่วยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Driver Sappire HD3650 512 GDDR4 หาไม่ได้ครับช่วยทีครับ

สวัสดีครับทุกท่าน เนื่องจากซื้อการ์ดมือตัวนี้ไปจากเวปนี้แหละครับ ราคาดีมากครับทีแรกก็ไม่เชื่อว่า 3650 มี DDR4 ด้วยเหรอนัดดูของก็จริงครับข้างกล่องเขียนตามนั้นเอามาดูในเครื่องก็เป็น จริง ทีแรกถ่ทเค้าเค้าบอกว่าแผ่นหายแต่เค้าก็ใช้ driver ของ 3650 DDR3 ได้เราก็เขาไปโหลดตามนั้นใช้ได้จริงเปิดติดทำทุกอย่างได้ไม่มีปัญหา แต่เล่นเกมส์แล้วภาพมันจะเพี้ยนเป็นบางจุดส่วนใหญ่จะเป็นกับเกมส์แนว 3D ที่เล่นอยู่ Serious Sam หรือ PB(Point Break online) ผนังกำแพงมันยาวมาปิดทั้งที่จริงมันไม่ยาวเลยออกมา ลูกระเบิดกลายเป็นอะไรก็ไม่รู้คล้ายทุเรียนลูกใหญ่มากแต่สีก็เหมือนลูก ระเบิด ประมาณเนี๊ยเด๋วกลับไปบ้านจะอัพรูปให้ดูอีกที พยายามหาตามเว็ปก็ไม่มีอ่ะครับ ถ้าใครใช้ตัวนี้อยู่หรือใครทราบทางแก้รบกวนด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ

ลืมบอกสเปกเครื่อง
    CPU : Pentium 4 3.0
    Ram : 1 GB Bus 800
    MB : Asus P5VD1-X
    VGA : Sapphire HD3650 512 MB GDDR4
    ขอบคุณครับ

Comment

ลองหาดูนะ จิ้มเลยจ้า

Comment

ขอบคุณครับกลับไปบ้านจะลองดูนะครับ

Comment

Omega driver ครับ

Comment

Working...
          X