Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำเซฟเถื่อน WOW ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำเซฟเถื่อน WOW ครับ

คือเกมส์ World Of warcraft oNline ที่มีคนเล่นมากที่สุดในโลก
    เป็นเซฟที่บัคน้อยที่สุด ในประเทศ ณ ขณะนี้
    ระบบที่ดีในเกมส์ ไม่มีโปรแกรม โกงแน่นอน

ศึกษาหาข้อมูลเพิ่มเติม ได้ที่ http://www.shark-wow.com/

มาเล่นกันเยอะๆนะครับ หรือหากใครต้องการแผ่นที่เป็น แผ่น ไฟล์ นะครับ(ย้ำว่าแผ่นไฟล์เกมส์)

ไม่ใช่แผ่น Install เกมส์นะครับ คือ ก๊อปแล้วเล่นได้เลยเหมือน ผมเอา External ไปลงให้

แต่ยอมไลท์ rar ใส่แผ่น เพื่อแจกฟรี

หรือใครต้องการให้ไปติดตั้งถึงที่บ้าน พร้อมสอนการเล่นเบื้องต้น ขอแค่ระแวก

หนองจอก มีนบุรี บางกะปิ สุขา 1-3 รามอินทรา

ก็ PM มานะครับ จะคุยเป็นรายๆ ไป
    Last edited by Diminetion; 2 Nov 2009, 12:22:08.

ดันครับผม

Comment

3.2.2 ด้วย ว้าว แต่ผมเล่นsv จริงงะ

Comment

ไม่มี AION เถื่อนมั่งรึ

เคยไปลองเล่นแล้วชอบแต่รอเซอวอไทยอยู่ - -

Comment

Originally posted by Diminetion View Post
          คือเกมส์ World Of warcraft oNline ที่มีคนเล่นมากที่สุดในโลก
          เป็นเซฟที่บัคน้อยที่สุด ในประเทศ ณ ขณะนี้
          ระบบที่ดีในเกมส์ ไม่มีโปรแกรม โกงแน่นอน

ศึกษาหาข้อมูลเพิ่มเติม ได้ที่ http://www.shark-wow.com/

มาเล่นกันเยอะๆนะครับ หรือหากใครต้องการแผ่นที่เป็น แผ่น ไฟล์ นะครับ(ย้ำว่าแผ่นไฟล์เกมส์)

ไม่ใช่แผ่น Install เกมส์นะครับ คือ ก๊อปแล้วเล่นได้เลยเหมือน ผมเอา External ไปลงให้

แต่ยอมไลท์ rar ใส่แผ่น เพื่อแจกฟรี

หรือใครต้องการให้ไปติดตั้งถึงที่บ้าน พร้อมสอนการเล่นเบื้องต้น ขอแค่ระแวก

หนองจอก มีนบุรี บางกะปิ สุขา 1-3 รามอินทรา

ก็ PM มานะครับ จะคุยเป็นรายๆ ไป
          อยู่ปากเกร็ด ค๊าฟ อยากเล่นๆ ทำไงดี อยากได้ แผ่นครับหรือเดียวเอา exไปใส่

Comment

Originally posted by emzth View Post
            อยู่ปากเกร็ด ค๊าฟ อยากเล่นๆ ทำไงดี อยากได้ แผ่นครับหรือเดียวเอา exไปใส่

ไกลแท้ ยังไง ส่งที่อยู่ มาให้ผมก็ได้ ครับเด๋วจะจัดส่งไปให้ครับผม PM ที่อยู่ของท่านมาเลยนะ

ถ้าพรุ้งนี้ออกบ้านผมจะส่งให้

Comment

Originally posted by TheJackal View Post
              3.2.2 ด้วย ว้าว แต่ผมเล่นsv จริงงะ
              ลองย้ายมาเถื่อนสิครับ อิอิ ช่วยกันสร้างสังคมที่ดี ของโลก WOW กัน

Comment

ใจดีจัง มาแจกแผ่นเลยเหรอครับ

ว่าแต่คนเล่นเยอะมั้ยครับ เกมนี้เคยแล่นทั้งแท้และเถื่อนต่างกันยังกะคนละเกม
                แต่ขนาดเถื่อนยังสนุก!!

ตอนนี้ไม่มีเวลาเล่นให้คุ้มกับเซิฟแท้ (จริงๆก็แค่วันละ 20 ชาเขียวขวด แต่เซิฟแท้มันทำให้หมกมุ่นเสียการเสียงาน)
                เลยเคยลองเล่นเซิฟไพเวท(เรียกให้เพราะขึ้นนิดนึง อิอิ) แล้วคนน้อยไปหน่อย ถ้าคนเยอะๆท่าจะมันส์

อยากเล่นแบบ xp ไม่คูณเว่อร์ ค่อยๆทำเควสไป ว่างๆไป battleground

Comment

Originally posted by BZZ View Post
                  ใจดีจัง มาแจกแผ่นเลยเหรอครับ

ว่าแต่คนเล่นเยอะมั้ยครับ เกมนี้เคยแล่นทั้งแท้และเถื่อนต่างกันยังกะคนละเกม
                  แต่ขนาดเถื่อนยังสนุก!!

ตอนนี้ไม่มีเวลาเล่นให้คุ้มกับเซิฟแท้ (จริงๆก็แค่วันละ 20 ชาเขียวขวด แต่เซิฟแท้มันทำให้หมกมุ่นเสียการเสียงาน)
                  เลยเคยลองเล่นเซิฟไพเวท(เรียกให้เพราะขึ้นนิดนึง อิอิ) แล้วคนน้อยไปหน่อย ถ้าคนเยอะๆท่าจะมันส์

อยากเล่นแบบ xp ไม่คูณเว่อร์ ค่อยๆทำเควสไป ว่างๆไป battleground

ก็แนะนำ เซฟนี้เลยครับผม ไม่เวอรืแน่นอน ก็ ทำเรื่อยๆ ของจริงมันเริ่ม ตั้งแต่ เลเวล 80

ครับผม คือการ หาของ ทำ rep หาทีมล่าบอส

Comment

Working...
                  X