Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่องลำโพง Eacan กับ Microlab ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่องลำโพง Eacan กับ Microlab ครับ

กำลังเล็งลำโพงแบบที่เบสนุ่มๆ แหลมใส รายละเอียดพอใช้ได้
    รุ่นที่ดูตอนนี้ก็มี Eacan A600II A500L ครับ แล้วตัว A200 5.1 นี่ถ้าปรับเป็น 2.1 ฟังเพลง
    พอจะเทียบกับสองตัวก่อนหน้านี้ได้มั้ย
    อีกยี่ห้อก็ Micorlab พวก X2 X3 อ่ะครับ
    ตอนนี้เก็บข้อมูลก็ค่อนข้างไปทาง A600II เห็นว่าราคาไม่ถึงสองพันใช่รึเปล่าครับ ขอบคุณครับ

แล้ว Edifier กะ Sonic Gear ละครับ... ไม่สนเหรอครับ ...555

Comment

A200 และA500 ผมฟังมาหมด สู้ A600II ไม่ได้ แนะนำ A600II ราคา 1990

sonic gear ผมฟังตัว ที่เป็นระบบสัมผัส ผมไม่ชอบเลย ลองไปฟังดูเองละกานครับ

หู ไม่เหมือนกัน ครับ

^^

Comment

eacan a600ll ตัวนี้เสียงดีคับ
        แต่เสียงกลางไม่ใสเท่าไหร่

แต่เบส หนัก ชัดเจน

แต่ทั้งหมดนี้หู ใครหูมัน คับ

A600ll +1

เพราะใช้อยู่

Comment

สองพันไปซื้อมินิคอมโป ชุดเล็ก ยี่ห้อดีๆ ที่ โรงรับจำนำดีกว่าเสียงแจ่มกว่าเยอะ อิอิ

Comment

ตามนั๊นท่าน Photo...พรุ่งนี้เจอกันเย็น ๆ จร๊า
            (อิ๊ อิ๊)

Comment

ขอบคุณทุกท่านจ้า
              ตอนนี้โดนแม่ค้าด้านบนหลอกขาย A600 ไปและ 555+

Comment

Working...
              X