Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากอัพเกรดคอมครับ งบ 8000 ช่วยดูหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากอัพเกรดคอมครับ งบ 8000 ช่วยดูหน่อยครับ

CPU AMD athlon 64x2 4800+
    Mainboard M2N
    RAM DDR2 6 Ghz
    Geforce 8600 GT
    ้HD 1TB

ผมไม่ค่อยรู้เรื่องคอมเท่าไรอ่ะครับ
    คือใว้เล่นเกมอ่ะครับ ขอบคุณมากครับ

แรมโหดมากครับ

เปลี่ยน VGA ใหม่ครับท่าน 5770 +psu แจ่มๆสักตัว ครับ

[cpu สนใจขายผมมั้ยครับ อิอิ]

Comment

Originally posted by tparasitt View Post
      CPU AMD athlon 64x2 4800+
      Mainboard M2N
      RAM DDR2 6 Ghz
      Geforce 8600 GT
      ้HD 1TB

ผมไม่ค่อยรู้เรื่องคอมเท่าไรอ่ะครับ
      คือใว้เล่นเกมอ่ะครับ ขอบคุณมากครับ
      Athlon x4 620 3700.-
      ASROCK A785GM 2050
      HIS HD 4670 2500

Comment

ยังหาของตามสเปคนี้ได้อีกเหรอคับ

Comment

งงครับ สรุปว่า ท่าน จขกท

ใช้สเปกนั้นอยู่แล้วอยากจะอัพหรือว่า จะซื้อสเปกนั้นครับ -*-

Comment

ใช้อันนี้อยู่ครับ คือว่าอยากจะอัพครับ อยากจะรบกวนชี้แนะหน่อยครับ แต่ในใจอยากได้ VGA ของ NVDIA ครับ
            คือผม งง ๆ ว่าจะเก็บตังซื้อเครื่องใหม่หรือจะอัพดี ถ้าซื้อเครื่องใหม่ก็ต้องเก็บตังอีก คือตอนนี้มันเล่นเกมใหม่ ๆ ไม่ค่อยได้แล้วอ่ะครับ
            Last edited by tparasitt; 2 Nov 2009, 15:51:36.

Comment

EVGA GTX250 1GB 5,300.-
              PSU - Scythe GouRiKi 600W 2,450.-

เพิ่มเติมนิดครับ
              VGA+M/B+CPU เก่าเอาไปขาย

แล้วซื้อ
              ASROCK A785GM 2050
              Althon x2 240
              Last edited by Talent`aOn; 2 Nov 2009, 16:02:44.

Comment

ปล. ยุให้ ท่าน จขกท เอา cpu มาขายผม อิอิ

Comment

_ _" คับ เอางั้นเลยหลอครับ มันดีหลอตัวนี้ ?

Comment

Working...
                  X