Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าจะเลือกแรมระหว่างCORSAIRกะkingston อันไหนน่าใช่กว่ากันคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าจะเลือกแรมระหว่างCORSAIRกะkingston อันไหนน่าใช่กว่ากันคับ

เห็นคนส่วนใหญ่ใช้แต่Corsairกันอยากทราบว่ามันดีกว่ากันตรงไหนครับ

ถ้าไม่เน้นคล๊อกมากใช้คิงตั้นก้ได้

Comment

ใช้ธรรมดาไม่ OC ก็ King แต่ถ้าเน้น LC ต่ำ OC แจ่มก็ตรา เรือใบ ครับ

Comment

CORSAIR

Comment

kingston value คุ้มค่าตัว ovc ได้พอสมควร
          kingston hyperx แรง ซื้อมาไม่ ovc ไม่ได้
          corsair ไหม้เครมได้ครับ (เฉพาะแรมนะ) ถ้า
          cpu ไหม้ไปพร้อมแรมก็ตัวใครตัวมัน

Comment

เหมือนๆกันละคับ

Comment

เห็นได้ชัดเลยครับ เวลาลาก ovc Coresair กินขาด

Comment

Working...
              X