overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 30
    OverclockZone Member 645ci's Avatar

Default ใครเล่น ModernWarfare 2 แล้วมั้งครับ ชาว Xbox360 นะ

ผมเล่นแล้วครับ โหลดมาจากบิท
    อยากบอกชาว PC ว่า ซื้อแท้เถอะครับ เกมนี้ผมให้ 10/10 - 100/100 เลยครับ
    บรรยากาศภายในเกม เหมือนสงครามจิงเปะๆครับ
    ไม่มีเว้อ ภาคแรกยังมีเว้อๆอยู่
    ภาคนี้มีเล่นเป็นผู้ก่อการร้ายด้วย (ด่าน4) ยิงประชาชน ตำรวจมา ลุยถึงที่เลย 18+ เลยด่านนี้ ต้องใช้วิจารณญาณในการเล่น
    เรื่องภาพนี้ เทียบกับภาคแรกแล้ว ดีขึ้นเยอะครับ แต่ไม่ได้มากมายอะไร เน้นใส่รายละเอียดอย่างอื่นมากกว่า
    กระจก เป็นกระจกเลยครับ แตกเป็นชิ้นๆ

ส่วนเรื่องออนไล มันสะใจครับ ปืนหลัก สามารถ ใส่อุปกรณ์เสริมได้ 2 ชิ้น

ชาว PC ทุกท่าน ใครที่เล็งเกมนี้แล้ว ลังเลเรื่องราคา เห็นว่าราคา เกือบเหยียบ 2000 แล้ว ผมว่าซื้อเถอะครับ คุ้มมากๆ
    ต่อให้ราคามัน 3000+ ผมก็ เต็มใจซื้อครับ

ไม่มีไรครับ แค่อยากจะให้อุดหนุนของแท้กันครับ ถ้าในบิทมาก่อนก็ลุยเลยครับ ไม่ได้ว่า แค่พอของแท้ออกก็ซื้อเก็บไว้ครับ
    เกมนี้ผมว่า Game of the Year สบายๆ
    ไม่ลองไม่รู้ครับภาคนี้

ด่านที่เรามา ลุยสนามบินครับ http://www.youtube.com/watch?v=G7vBol8wud0 คลิปการเล่นของด่านนี้ ไม่ค่อย สปอย เท่าไหร่ครับ แค่อยากให้เห็นความโหดของผู้ก่อการร้าย

http://www.youtube.com/watch?v=sHHX9mPn77c คลิปการเล่นของด่านนี้ ไม่ค่อย สปอย เท่าไหร่ครับ แค่อยากให้เห็นความโหดของผู้ก่อการร้าย

ตัวอย่าง อาวุธ ใส่ของ เสริม 2 อย่าง

Last edited by 645ci; 8 Nov 2009 at 23:44:52.

OverclockZone Member ekhoho's Avatar

แปลว่า แผ่นแท้ออก ท่านต้องซื้อมาเก็บแน่เลย

ผมก็รอออก เหมือนกัน

OverclockZone Member 645ci's Avatar

Quote Originally Posted by ekhoho View Post
    แปลว่า แผ่นแท้ออก ท่านต้องซื้อมาเก็บแน่เลย

ผมก็รอออก เหมือนกัน
    แน่นอนครับ เกมนี้ อลังการครับ

OverclockZone Member Au_ninja's Avatar

โอ้ย....อยากเล่น จะบ้าตาย มาพูดให้อยากทำไมเนี่ย

OverclockZone Member sasinleu's Avatar

บิทไหนเนี่ยท่าน แบ่งปันเหล่าเพื่อนทหารบ้างดิ.............

OverclockZone Member

บิทอย่างเดียวครับ แท้ไม่ได้เด็ดขาด

OverclockZone Member chicky4u's Avatar

รอกันข้ามปีทีเดียว

OverclockZone Member Rdfaiz's Avatar

Bit 360 หลุดมาเร็วแฮะ~ แต่แท้ต้องอิมพอร์ตแถมเพิ่งขึ้นราคา.. แต่จัดแน่นอน เก็บตังค์อยู่ครับ

หุหุ....

OverclockZone Member Fullbar's Avatar

ระดับ game of the year ... 10/10 100/100 ...

ถือว่าไม่น่าประหลาดใจครับ เกมส์นี้

แค่เสมอตัว

OverclockZone Member EXOSPECTRE's Avatar

เอาทุกปีแหละครับ สองเกม COD กับ Crysis

OverclockZone Member Penryn007's Avatar

ลงแดงแล้ว!!!

OverclockZone Member ด.ช.อื๋อ's Avatar
    เต็งหนาม พิษโลก

Play DVD ไป 3 แผ่นแล้วครับ Melody

ตกลงแผ่นมันเสีย / ตัวไรท์มันกาก / ไฟล์ไม่ดี -*-

รู้สึกว่าตัวเกมส์บางด่าน จะมีให้เลือกเล่นด้วยนี่ครับ เหมือนประมาณว่า ด่านที่จะเล่นต่อไปนี้ รุนแรงนะ จะข้ามมั้ย อะไรเงี้ยครับ

เห็นคนที่เล่นได้เค้าว่ากัน

แต่ของเค้าดีจิงๆนะ บ้านผมจะซื้อแท้ได้ที่ไหนเนี่ย -*-

OverclockZone Member eliwodkung's Avatar

กำลังรอแผ่นจาก Zest อยู่ครับ ^^

karas100's Avatar

ผมรู้ตั้งแต่ยังไม่ได้ลองแล้วครับว่ามันเจ๋งขนาดไหน แต่ป๋านิวขึ้นจาก 1500 เป้น 1900 นี่สิไม่ใช่เล่นๆเลยนะเนี่ย-.-

OverclockZone Member miixer's Avatar

รอวางจำหน่าย

OverclockZone Member TuRbO444's Avatar
    ~ ตรงไปแล้วก็เลี้ยวซ้าย ~

ไม่ลังเลล่ะ.......

แต่ว่า...ต้นเดือนธันวามันจะเหลือให้ซื้อมั้ยครับ?........

ตามสัญญา อัพภาพ บรรยากาศ ในเกมมาให้ครับ

OverclockZone Member yod00's Avatar

อลังการครับ รอซื้อแผ่นแท้

OverclockZone Member nameinw007's Avatar

แค่ดูในคลิปฉากสนามบินไปหน่อยนึงก็สะเทือนใจแล้ว เนื้อหามันรุนแรงมากนะเนี่ย

OverclockZone Member zennesen's Avatar

รูปแรก ด่านน่าเล่น อยู่ในปัจจุบันนิชอบ

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks