Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วย need for speed shift ทำงง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วย need for speed shift ทำงง

เวลาเล่นมัน มองไม่เห็นทาง มืดไปหมด เห็นเข็มไมล์ กระจกมองหลัง แผนที่ แค่ เนี้ย เป็น เพราะ อะรัยค้าบบ

Last edited by laim1569; 3 Nov 2009, 14:40:29.

ขอดูภาพหน่อยดิ

Comment

ผมก้เป็น ของผมปรับการ์ดจอเอาแบบ Performance ถึงเล่นได้

แต่ถ้าปรับ แบบ Quality เล่น ไม่ได้

Comment

ใช้อุปกรณ์อะไรบ้าง แล้วเกมอื่นเป็นมั้ย บอกด้วยครับ

Comment

restart map อักครั้งคับ

Comment

สเปคอะไรครับ

Comment

Originally posted by TajabOn[G] View Post
              สเปคอะไรครับ
              cpu x2 240 2.8 g
              cpu cooler tx-3
              ram kington 1*2 G
              XFX9800gtx

Comment

อาการแบบนี้ ไฟไม่พอล่ะเจ้านายยยยย

Comment

Originally posted by เรกะกอร์ฟ View Post
                  อาการแบบนี้ ไฟไม่พอล่ะเจ้านายยยยย
                  มั่ว

Comment

driver มั้ง
                    sigpic
                    -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                    -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                    งดแรงชั่วคราว

Comment

ตัวเกมมันเต็มหรือป่าว

Comment

Originally posted by laim1569 View Post
                        cpu x2 240 2.8 g
                        cpu cooler tx-3
                        ram kington 1*2 G
                        XFX9800gtx
                        XFX9800gtx OC มาอะเปล่า ถ้า OC มา ลด Core ลงก่อน ผมว่าความร้อนครับ
                        ไม่ใช่ก็ตัวเกมกับไดร์เวอร์แล้ว

Comment

Originally posted by tor_za View Post
                          driver มั้ง
                          ถูกต้องครับ ฟันธง ถ้าเป็น NVDIA ผมก็เป็นครับ GTX285 ยังเป็นเลย ลง DRIVER ตัวใหม่ๆๆ หายครับ มันเป็นตอนด่านแรก ใช่ไหมละครับ พอรถออก START มามันเห็นรถปกติ แต่พอคุณจะขับรถ จอมันดําใช่ไหมละครับ ลง DRIVER ใหม่ หายชัวร์ครับฟัน ธง ถ้าเป็น NVDIA นะ ส่วน ATI ผมไม่รู้ครับไม่เคยใช้

Comment

ได้ แร้ว ฮะ ปรับ เป็น Quality เล่น ไม่ได้

Comment

Originally posted by เรกะกอร์ฟ View Post
                              ไม่ พอ ก้อ ดับ อ่ะ ดิ

Comment

Working...
                              X