Announcement

Collapse
No announcement yet.

TK ทำเรื่องอีกแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไม่ดีจริงครับ TK ไปทีไรมีแต่เสียตังค์ตลอด -___-"

Comment

ผมอยู่ภูเก็ต สั่งจากร้านนี้ 2 เครื่องแล้ว ยังไม่มีปัญหาเลย
      แล้วก็ยังจะสั่งเครื่องต่อๆไปจากร้านนี้ด้วย

ทุกร้านมันก็มีข้อผิดพลาดได้ทั้งนั้นแหละ มันขึ้นอยู่ว่าจะมากหรือน้อยเท่านั้นเอง

Comment

อาจแค่ สื่อสารไม่ตรงกัน หรือไม่ครบถ้วนตั้งแต่ในร้านก็ได้ --- เค้าก็เปลี่ยนให้จริงๆนิ ลูกค้ายังไม่ทันได้ตรวจเลยว่า serial มันอันเดิมเปล่า *-*
        (เช็คข้อมูลสักนิด ก่อนตั้งกระทู้แนวนี้ก็ดีนะคับ อ่านไปมากลายเป็นแค่เข้าใจผิดเฉยๆ แต่คนที่ไม่ได้เข้ามาดูละเอียด เห็นแค่หัวข้อกระทู้ก็นึกไปนู่นแล้ว *-*)

Comment

ของแบบนี้แล้วแต่เราจะเจอนะผมว่า ถ้าเจอแล้วดีก็ดีไปแต่พอมาเจออีกทีแล้วไม่ดีก็คือไม่ดีแม้จะเป็นร้านเดิมก็ตาม
          แต่ผมว่าร้านเข้าก็ดีนะครับ คิดสักว่าไม่มีใครทำอะไรได้ดังใจเราได้ทุกอย่างหรอกครับ

Comment

นึกถึงสมัยเคลมซิงค์กิ๊กกาบ๊วยกับศูนย์กิ๊กกาบ๊วยชั้น3เลย ซ่อมให้ฝุ่นก็ไม่เช็ดให้เนียนหน่อย

Comment

55+ วันนี้ไปเจอกะตัวเองเลย เอาแรมไปเคลมรอบสอง
              รอบแรกไม่ได้เทสรีบกลับไปหน่อย
              น้ำเสียงให้ไปเดินเล่น แต่ผมยืนยันจะเฝ้าดู เธอก็เลยบอกว่าของหมด
              ไม่มีของต้องรอ (แต่เราเห็นในกล่องใหม่ๆเลยนะ แต่ไม่รู้ว่า 2x2 เหมือนกันรึป่าว)
              จากนั้นเธอเข้าไปปรึกษาช่าง แล้วออกมาบอกว่า
              เอางี้แล้วกันจะเปลี่ยนยี่ห้อใหม่ให้ เอาก็เอาว่ะ เฮ้อ......

Comment

รอจบโทก่อน จะเปิดบริษัทนำเข้าเองเลย หา bran ที่ยังไม่มีในไทย

จะยกระดับธุรกิจร้านค้า Software-Hardware ของไทยให้ดีเลย

เพื่อคนไทยโยเฉพาะ

Comment

เด๋วดูอีก 2 วันมีคนมาโพสความดีของ tk อีกแน่เลยหลังจากมีกระทู้แบบนี้ ฮี้ฮี้

Comment

555555555555555

ใจเย็น วัยรุ่น พี่ ต้น เค้า ใจดี

Comment

อืมๆ
                      เอาน่าๆ ที่ใหนรก้อมีความผิดพลาดได้บ้างงับ
                      ว่าแต่ TK นี่พนักงานน่ารักมะงับ เหะๆ

Comment

ตกยกไปทั้ง คณะ เอิ๊กตัวใหม่แน่ๆ

Comment

เค้าให้ไปเดินเล่นก่อนเพราะ เค้าต้องเทสว่าตัวที่ส่งเคลมมันมีปัญหายังไง เวลาส่งกลับบริษัทจะได้แจ้งถูกต้อง *.*
                          บริการแจ่ม ช่างเช็คคอมละเอียดดี ^^ ชอบๆ

บ้านอยู่แถวฟอจูน แต่ยอมแบกไปให้ที่นี่เช็คให้ สบายใจดีครับ ^^

ไม่ดีอย่างนึง--- เข้าร้านแล้ว อยากเสียตังทุกที 55555

Comment

Working...
                          X