overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 22
    OverclockZone Member ipon_13's Avatar

Default Assassin's Creed น่าเล่นแค่ไหนฮะ

Assassin's Creed น่าเล่นแค่ไหนฮะ จะได้คิดว่าจะซื้อดีมั้ย?

OverclockZone Member Rdfaiz's Avatar

ภารกิจซ้ำซาก มาเป็นรูปแบบเดิมๆทุกงาน~~~ + ไม่มีซับไต้เติ้ล

จุดบกพร่องของภาคแรกก็ประมาณนั้นแหละครับ แต่ส่วนตัวชอบมาก รอภาค 2 อยู่

หุหุ....

OverclockZone Member Nihilus's Avatar
    ไม่รู้อ่ะ..เมา...

เป็นเกมที่ไม่ควรพลาด

OverclockZone Member Beaver_XT's Avatar
    ที่สุดปลายแผ่นดินโลก

สนุกครับ ถ้าไม่นับฉากมูวี่ที่ข้ามไม่ได้ แม้จะตายกลับมาเล่นใหม่ก็ตาม แล้วมันคุยกันนานนนนนนนนนนมากกกกกกกกกกกกกกกกก

OverclockZone Member Raidmax_K's Avatar

สนุกตรงที่เป็นเกมแนวลอบสังหาร + ปีนป่าย สนุกดีครับ

OverclockZone Member balldestiny's Avatar

ผมกลับมาเล่นใหม่บ่อยๆนะ ตอนสู้กันมันส์ดี อิๆ

OverclockZone Member adidashimax's Avatar

สำหรับผมสนุกสุดๆ โดยเฉพาะฉากต่อสู้สุดยอดมากๆ

OverclockZone Member Fullbar's Avatar

รอภาค 2 เถอะครับ...

มันน่าจะแก้ไขจากภาคแรกนา (หวังไว้อย่างนั้นนะครับ)

ภาคแรกนี่เป็นเกมส์ที่ดีครับ แต่ไม่ถึงกับยอดเกมส์

แต่ถ้าแก้อะไรเล็ก ๆ น้อย ๆ ที่น่าขัดใจไปได้เนี่ย ภาค 2 เป็นสุดยอดเกมส์แน่ ๆ ครับ ^^

OverclockZone Member Level E's Avatar

ขอบคุณทุกคำแนะนำนะฮะ เท่าที่อ่านมาต้องซื้อมาเล่นละหละ^^

OverclockZone Member NasTaZiO7's Avatar

ที่ Zest เลยครับ ผมก็เพิ่งไปเก็บมากล่องนึง อด KFC ไปมื้อเดียวก็ได้แล้ว ^0^

OverclockZone Member Shalim_P's Avatar
    สุขุมวิท103/เสรี/ซีคอน/ถ.ศรีนครินทร

ลบทิ้งไปแล้ว รอมัีนคุยกันไม่ไหว

OverclockZone Member kalypso's Avatar

เกมโปรดผมเลย....เสียดายภาคแรกตกน้ำตายเฉยเลย
    ภาค 2 เลยแก้ไข ให้ว่ายน้ำได้ พายเรือได้อีก 5555+

OverclockZone Member nizz's Avatar

เป็นเกมที่สนุกครับ

เสียดายฉากมูวี่ ข้ามไม่ได้

OverclockZone Member Kraiwit's Avatar
    Graphics Zone - Overclock Zone

สุดยอด .....

8.5 / 10

ซื้อมาครอบครอง และรอภาค 2 ต่อไป

OverclockZone Member

ไม่มี Sub ข้ามคัตซีนไม่ได้ ภาระกิจซ้ำซาก จุดต่อระหว่างเมืองกว้างใหญ่แต่ไม่น่าสำรวจ

ถ้าทำใจกับเรื่องเหล่านี้ได้ นี่จะเป็นอีกหนึ่งยอดเกมส์ในใจทั่น

ซึ่งหลายคนก็ยอมกับมันมาแล้ว

OverclockZone Member

ต้องเล่นครับๆ มันโคตรๆๆๆ

OverclockZone Member clasher's Avatar

ผมจบไปตั้งหลายรอบภาคแรก เล่นไปได้ไง สงสัยชอบจัด เนื้อเรื่องก็ดีอ่ะ อ่านไม่ออกแต่พอเดาๆ ออก ชอบมากครับ บรรยากาศคลาสสิก กราฟฟิกแจ่ม ข้อเสียก็นะ ภารกิจซ้ำๆ ข้ามซีนไม่ได้ (มันเลยทำให้ผมเข้าใจเนื้อเรื่องเลย) รอภาค 2 ต่อไป แก้ข้อบกพร่องแล้วด้วย

OverclockZone Member Wahrheit's Avatar
    มีนบุรี <-> ราชบุรี

ถ้าคุณเก่งภาษาอังกฤษระดับนึงคุณจะสนุกมาก เพราะเนื้อเรื่องก็เป็นหนังระดับเยี่ยมได้เรื่องนึงทีเดียว
    ผมไม่ซีเรียสที่ข้ามฉากไม่ได้เพราะเล่นกี่ทีผมก็ดูเนื้อเรื่องตลอด แต่ข้ามฉากได้จะดีกว่า
    เพราะการเล่นรอบต่อๆไป เราจะรู้แล้วว่าเนื้อเรื่องเป็นอย่างไร -*-
    ส่วนภารกิจนั้น ก็ออกซ้ำซากไปหน่อย แต่ก็ไม่แย่นัก เพราะแม้จะซ้ำซากแต่มันก็ยากขึ้นเรื่อยๆ
    ส่วนที่ผมชอบที่สุดคงเป็นการตามธงที่ซ่อนอยู่ เพราะในหลายๆจุด มันใช้หัวคิดและความไวได้ดีทีเดียวเลย
    ที่เหลืออย่างเสียงประกอบ ระบบเกม เทคโนโลยีที่ใช้ ผมก็คงให้เต็มไปเลย เพราะไม่รู้จะไปติอะไรอ่ะนะ

OverclockZone Member Violent's Avatar

สมควรเล่นอย่างยิ่ง (ถ้าชอบแนวนี้) เนื้อเรื่องแจ่มมาก (ถึงกดข้ามด้จะดีกว่า)

OverclockZone Member exheyyo's Avatar

Quote Originally Posted by neo_com View Post
    ไม่มี Sub ข้ามคัตซีนไม่ได้ ภาระกิจซ้ำซาก จุดต่อระหว่างเมืองกว้างใหญ่แต่ไม่น่าสำรวจ

ถ้าทำใจกับเรื่องเหล่านี้ได้ นี่จะเป็นอีกหนึ่งยอดเกมส์ในใจทั่น

ซึ่งหลายคนก็ยอมกับมันมาแล้ว

เล่นไปได้ครึ่งนึงก็หยุดแล้วครับ ภาระกิจซ้ำซากเหลือเกิน

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks