overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 36
    OverclockZone Member
    บึงกุ่ม,เดอะมอลล์บางกะปิ,ลาดพร้าว,เซ็นทรัลลาดพร้าว,BTSหมอชิต,เมเจอร์รัชโยธิน

Default ด้วยความซุกซน อยู่ดีไม่ว่าดีเมื่อคืนดันไป Flash Bios

ไม่เชื่อคำเตือน Please click here for Update the "R7GD706.ABS" first by Auto Boost system AP file when you changed BIOS version..
    เปิดไม่ติด เคลียร์ซีมอส ก็แล้วถอดถ่านก็แล้วไม่ติด เมื่อกลางวันเอาบอร์ด..ไปที่ร้านS..W..นึกในใจคุณพระคุณเจ้า Flash แล้วเปิดติดทีเถอะ เคราะห์ซ้ำกรรมซัด ช่างบอกมันแน่นิ่งไม่สนองตอบ..
    ส่งตัวไปรักษา ที่ TAIWAN เศร้า

Super Moderator tor_Za's Avatar

ถ้าไม่อยากเสียเวลา เอาไปให้ร้านซ่อมเมนบอร์ด Flash ให้ก็ได้นี่ครับ เสียเวลาไปไต้หวันมันนาน

-ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
    -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
    งดแรงชั่วคราว

บึงกุ่ม,เดอะมอลล์บางกะปิ,ลาดพร้าว,เซ็นทรัลลาดพร้าว,BTSหมอชิต,เมเจอร์รัชโยธิน

มีร้านไหนพอแนะนำไหมครับ ท่านต่อ ผมไม่ค่อยได้ไปเดินที่พันธุ์ทิพย์.คราวหน้าจะได้ไปหาร้านถูก

Super Moderator tor_Za's Avatar

ลองดูชั้น 2 ด้านหลังอ่ะครับ ที่อยู่ติดกับทางเข้าห้องน้ำ (ชั้นสองตามลำดับของพันทิพย์)

-ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
    -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
    งดแรงชั่วคราว

OverclockZone Member Error_Pc's Avatar

ไวอาลัยด่วย 1 ดอก โชะ

OverclockZone Member am_dee's Avatar

โลกเราช่างโหดร้าย

OverclockZone Member tongja456's Avatar
    24 H รับส่งเคลมประกัน 350บ. ซื้อของพันทิพ พร้อมส่ง EMS คิดค่ารถพร้อมค่าส่ง ราคาของตามเว็บ 200 บ. PM

.....ยืนสงบนิ่งไว้อาลัยกับผู้จากไป... 3 นาที

OverclockZone Member Hund's Avatar
    bangbon BB 219193BC

คงไม่กล้า ซนไปอีก ซัก พัก นึง กำ

OverclockZone Member oaokm's Avatar
    พันทิพงามวงวาน์ ไทย

เวลา ผม flash bios เวอรชั่นไหม่ ยัง ภาวนา ในใจ ตลอดเลย ไฟอย่าดับนะสาดด -*- พอเสร้จละเหมือน ยกภูเขาออกจากอก

OverclockZone Member Pause_Bra's Avatar

น่าตีจัง ซนจนพัง
    อิอิ ล้อเล่นน

OverclockZone Member mujaarm's Avatar
    บางแค สายใต้ใหม่ ตลิ่งชัน

Quote Originally Posted by oaokm View Post
    เวลา ผม flash bios เวอรชั่นไหม่ ยัง ภาวนา ในใจ ตลอดเลย ไฟอย่าดับนะสาดด -*- พอเสร้จละเหมือน ยกภูเขาออกจากอก
    ได้เสียวทุกครั้ง เป็นเหมือนกันครับ

OverclockZone Member nonthanan's Avatar

เคยมี วีรกรรม กับ DFI มาเหมือนกัน หลังจากนั้น พอ ไม่เล่นแล้ว DFI

OverclockZone Member tazmako's Avatar
    ลำปางหนาวมากกกกกก

เสียวเหมือนกันครับ เวลา flash

OverclockZone Member serm's Avatar
    โถขี้ที่แสตมฟรอดบริดจ์

^_^มายืนไว้อาลัยอีกคนครับ อิอิ

OverclockZone Member Zepherous's Avatar

ผมFlash เข้าดอส ตลอดอะ ไม่เคยพัง 555

ถ้าร้านส่งไปฟื้นที่ไต้หวันแล้ว ก็ได้แต่รอ...
    แต่ถ้ายังไม่เอาไปส่้ง ลองเอากลับมา ให้ร้านซ่อมบอร์ด แกแต่ตัวชิพCmos มาแฟลชให้ ดูดีๆละครับ...กันงานงอก

OverclockZone Member Coolsman's Avatar

ON DOS ไม่เคยมีปัญหาครับ ถ้าไฟไม่ดับ

ฟันธง !! แฟลชมาหมดทั้ง Notebook ทั้ง PC เป็น 100 เครื่อง ไม่เคยมีตัวไหนเสียครับ ถ้า On DOS

OverclockZone Member TajabOn[G]'s Avatar
    บางแค,หนองแขม,วงเวียนใหญ่,ม.เศรษฐกิจ

ดีนะ แฟลชไม่เปน อิอิ

Quote Originally Posted by TajabOn[G] View Post
    ดีนะ แฟลชไม่เปน อิอิ
    เช่นกันเหอๆดีนะที่เราแฟลชไม่เป็นถ้าเป็นก็คงจะมีโอกาสเป็นแบบนี้เหมือนกัน

OverclockZone Member kenzine's Avatar
    ลาดหลุมแก้ว ปทุมธานี

asus กู้ได้ครับ ไฟดับก็กู้ได้ (เอาค่าโฆษณามาด้วยนะ asus)

OverclockZone Member beezajungka's Avatar
    รัตนาธิเบศร์,บางบัวทอง,บางใหญ่

ดีนะผมใช้Gig ^^

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks