Announcement

Collapse
No announcement yet.

Resident Evil 5 ขอสูตรหน่อยดิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Resident Evil 5 ขอสูตรหน่อยดิ

Resident Evil 5 ขอสูตรหน่อยดิ

เล่นมะเก่งโดนมานรุมซะกรรมตายหมดแล้ว

ถ้าเล่นไม่ค่อยเก่ง งั้นลองโหลด trainer ในเว็บ gamecopyworld ครับ อย่าลืมเลือก DX ที่รันเกมส์นะครับ ถ้ารันเกมส์ DX9 แต่โหลด DX10 มาใช้ไม่ได้ครับผม

Comment

สูตรคือ เล็งปืน ไปที่หน้าของ ชาวบ้านแล้ว ยิงให้มันกระเด็นไป

แล้ว วิ่งเข้าไป กดปุ่มตามที่มันบอก

นั่นละครับ สูตรฆ่าชาวบ้านโดยกระสุนนัดเดียว

Comment

ถ้าเล่นไม่ไหวเพราะกระสุนน้อยก็เก็บกระสุน เซฟ แล้วออก เข้าเล่นใหม่ กระสุนบาน
        ไม่ต้องพึ่งตัวโกง(แค่นี้ก็โกงพอแล้วมั้ง อิอิ)

Comment

ใช้มีดฟันมันเข้าไป ...

เล่นจากง่าย ๆ ก่อนแล้วค่อไปยากครับ

ไม่โกง ก็เทพได้

Comment

Working...
          X