Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอ Driver Bluetooth HP compaq v3318tu

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอ Driver Bluetooth HP compaq v3318tu

ขอ Driver Bluetooth HP compaq v3318tu หรือทั้งหมดเลยก้อจะขอบพระคุณอย่างสูงคับ เพราะว่าหายากมากคับ อีกอย่าง compaq ก้อไม่มีแผ่น Driver ให้ด้วยคับผม

หา Driver Bluetooth compaq เหมือนกันเลย แต่ของเราเป็น v3026tu อ่ะค่ะ

เมื่อกี้ก็ตั้งกระทู้อยู่เหมือนกัน แต่ในที่สุดก็หาจนเจอ

ทดลองรับ-ส่ง bluetooth ได้สำเร็จเรียบร้อยแล้ว ^^

ลองดูที่นี่นะคะ (โหลดมาจากที่นี่ค่ะ) ftp://ftp.compaq.com/pub/softpaq

Comment

ขอบคุณนะคับ MoSoSweet แต่เข้าไปแล้วมานไม่มีของ Bluetooth อ่ะคับ

ฮือๆๆๆๆ ทามไงดี ยังไงก้อขอบคุงนะคับผม

Comment

สำหรับ driver bluetooth นะคะ คลิกตรง sp32501-33000

พอมาหน้าใหม่ก็เลื่อนลงมาเรื่อยๆ หารหัส sp32883.EXE

เจอแล้วกดปุ๊ปมันก็จะโหลดอัตโนมัติ เสร็จแล้วก็ติดตั้งได้เลยค่ะ

Comment

จะลองดูนะคับ คุง MoSoSweet ขอบคุณที่แนะนำคับผม

Comment

Working...
          X