Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมอยากได้ไวรัส

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมอยากได้ไวรัส

ท่านใดมีบ้างครับ หรือว่า จะไหาได้ที่ไหน พวกที่ทำลายเน็ดเวริคโดยเฉพาะหน่ะครับ ขอบพระคุณครับ

กำ5555

Comment

เอาเมล์คุณมาดิ เดวส่งไปให้
      ที่สำคัญ เปิดทันทีเรยนะ

Comment

Originally posted by kk View Post
        ท่านใดมีบ้างครับ หรือว่า จะไหาได้ที่ไหน พวกที่ทำลายเน็ดเวริคโดยเฉพาะหน่ะครับ ขอบพระคุณครับ
        ลองเขียนเองสิท่าน

Comment

อันตรายครับ จะเอาไปทำไม หรือจะเอาไปใช้ทำลายเครื่องใครหรือป่าว
          น่ากลัวครับ ที่สำคัญมันจะกินเครื่องท่านเองน่ะครับ

Comment

CKVO ครับ ไวรัสทำลายเนตเวิค เข้าเนตไม่ได้ ชัว คอนเฟิม หาไม่ได้ PM มาบอกนะจ๊ะ ^^

Comment

เอาไปทำเพื่อ..............

Comment

เอาไปทำลายเน็ตเวิร์คใครครับ?

Comment

ก่อนหน้าเห็นถามเรื่องทำให้ HUB เน่า คราวนี้เอาไวรัสเหรอครับ หุๆๆ

น่ากลัวนะเนี่ย

Comment

มันลองหลายอย่างครับ พอดีเล่นทางกายภาพไม่ผ่านเลยอยากได้พวกซอฟแวร์แทน แต่เรื่องเครื่องตัวเองติดเนี่ย เข้าใจคับ ว่ายังไงมันก็ต้องเป็นเช่นนั้น

ถ้ามีก็ขอความกรุณาส่งมาด้วยละกันนะครับ no_na_k@hotmail.com

Comment

ลองเขียนเอง ทำเอง โดนเองครับ จะเข้าใจโครงสร้างภายในอย่างถ่องแท้เลย...

ไม่ต้องไปดูโค๊ดคนอื่นเขาด้วย...

Comment

แล้วใช้อะไรเขียนดีหล่ะครับ ช่วยแนะนำผมทีครับ อยากลองทำดูเช่นกัน

Comment

มีครับ แต่ให้ไม่ได้ กลัวเอาไปใช้ในทางลบ ส่วนใหญ่จะจับมาจากเครื่องลูกค้า เอาไว้ศึกษา จะได้ตามกำจัดมันถูก

Comment

Originally posted by microsoft™ View Post
                            มีครับ แต่ให้ไม่ได้ กลัวเอาไปใช้ในทางลบ ส่วนใหญ่จะจับมาจากเครื่องลูกค้า เอาไว้ศึกษา จะได้ตามกำจัดมันถูก
                            ไวรัสมันมีด้านดีด้วยหรอครับ?

Comment

Originally posted by mac4thai View Post
                              ไวรัสมันมีด้านดีด้วยหรอครับ?
                              เอาไว้ศึกษาโค้ดการทำงานของมันไงครับท่าน จะได้ตามกำจัดและหาวิธีป้องกันได้ และแนะนำการป้องกันเบื้องต้นให้กับเพื่อนหรือลูกค้าได้ ไม่ใช่เอะอะอะไรก็ลงใหม่ลูกเดียว เพราะบางท่านลงวินโดวส์ไม่เป็นก็ยกไปร้าน หมดไปเฉพาะค่าซ่อม 300-500 ไหนจะค่ารถค่าน้ำมันอีก

Comment

Working...
                              X