Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ถามก่อนขาย]อยากขาย P5Q-Pro

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ถามก่อนขาย]อยากขาย P5Q-Pro

อยากถาม P5Q-Pro น่ะครับ อยากถามราคามือ 2

ใช้เกือบปี ประกัน DCom น่ะครับ หมดประกัน 10/1011

ไม่เคย OC เลยซักครั้งเดียว (ไม่รู้จะ OC ไปทำไม)

จะขายได้เท่าไหร่หรอครับ

3พันต้นๆครับ ประกัน Dcom ไม่ค่อยมีคนปลื้มครับ แต่ผมขายไป 3800

Comment

Originally posted by EXOSPECTRE View Post
      3พันต้นๆครับ ประกัน Dcom ไม่ค่อยมีคนปลื้มครับ แต่ผมขายไป 3800
      3500 บาท ไหวมิง่ะ

Comment

Originally posted by sunfunny View Post
        3500 บาท ไหวมิง่ะ
        ยากขึ้นชื่อว่ามือสอง แถมใช้ 1ปีแล้วเต็มที่ก็แค่ 3พัน

Comment

Working...
        X