Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ว่า Creative Inspire 5.1 ถ้าเอามาต่อกับเครื่อง vcd ทั่วไปคุณภาพเสียงจะเป็นอย่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ว่า Creative Inspire 5.1 ถ้าเอามาต่อกับเครื่อง vcd ทั่วไปคุณภาพเสียงจะเป็นอย่า

อยากทราบว่าไอ้ตัวนี้ Creative Inspire 5.1 ถ้าเอามาต่อกับเครื่อง vcd ทั่วไปคุณภาพเสียงจะเป็นอย่างไรและดีหรือเปล่าที่เราจะกัดฟันซื้อเนี่ยคับ ผมว่าจะเอาดูหนังฟังเพลงละคับและถ้าซื้อมากะจะเปิดแบบให้ลั่นเลย

ธรรมดาครับ VCD ฟัง stereo ยังเพราะ กว่า

Comment

ขึ้นอยู่กับเครื่องเล่นคับ

Comment

เอามาต่อเครื่อง vcd ทั่วไป...ให้เสียงแบบลำโพงกระป๋องครับ...
        จะให้ดีต้องมี power amp ด้วย...
        เพราะสัญญาณที่ เครื่อง vcd ทั่วไป.... ให้ก็เหมือนกับดูทีวีนะแหละ....
        หาเครื่องเล่นดีๆ + power จึงจะแจ่ม....

Comment

Working...
        X