overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 23
    OverclockZone Member armyman's Avatar
    ริมคูเมืองโคราช

Default ชมภาพตอนเล่น Dragon Age Origins เกม RPG ขนานแท้จากไบโอแวร์

Dragon Age Origins ตัวเต็มออกมาให้สาวกเกม RPG ได้ลิ้มลองกันแล้ว งาน
    นี้ไบโอแวร์ขนมาลงทั้งพีซีและคอนโซลไม่ให้น้อยหน้ากันเลย ระบบการเล่นคงจะ
    คุ้นเคยกันมาบ้างกับเกมสไตล์นี้ มมุมองของภาพก็ปรับได้หลายระดับ การบังคับจะ
    ใช้เม้าท์คลิ๊กให้เดินหรือใช้แป้นคีย์บอร์ดก็ได้ครับ ภาพก็ดูสวยในระดับนึงแต่ยังสวย
    ไม่มาก ที่จริงน่าจะใช้เอ็นจิ้นอันเรียล3นะ แต่คงเก็บไว้ใช้กับ Mass effect เพื่อ
    ให้มันอลังการเต็มที่สมกับเกมที่รอคอย ไม่รู้ว่าเกมนี้จะเป็นเพียงตัวคั่นเวลารึเปล่า
    ตัวท่านเท่านั้นต้องเป็นผู้พิสูจน์ครับ....

ตัวเกมหลังติดตั้ง จะใช้เนื้อที่ไปประมาณ 15 GB

Last edited by armyman; 4 Nov 2009 at 08:40:30.

OverclockZone Member armyman's Avatar

OverclockZone Member mugennot's Avatar

กรำ maxnet เร็วแรงจริงๆ ของผมสั่ง zest ยังเดินทางมาไม่ถึงบ้านเลยครับ
    แล้วทำไม โป๊ล่ะครับท่าน

OverclockZone Member mugennot's Avatar

เอา hdd ไปขอจั๊มได้ป่ะครับเนี่ย อยู่โคราช แต่ของผม โหลดน๊านนาน

Quote Originally Posted by mugennot View Post
    กรำ maxnet เร็วแรงจริงๆ ของผมสั่ง zest ยังเดินทางมาไม่ถึงบ้านเลยครับ
    แล้วทำไม โป๊ล่ะครับท่าน
    ฉากนั้นพระเอกกำลังอึ๊บกับเมีย...เอ๊ย...กำลังนอนอยู่ครับ จู่ๆศัตรูมันบุกมาตอนยังไม่ทันตั้งตัว

OverclockZone Member nukzahaha's Avatar
    ใต้สะดือ สาวๆ * - -

โอ้ว

ขอบคุณครับสำหรับภาพ
    ไว้ตื่นมาก็ได้เล่นละ อิอิ ฝันดีครับ

OverclockZone Member

มีตัวติดตั้งแต่ไม่มี พื้นที่ว่างให้ลง เฮ้อ ออกติดๆกันแบบนี้แย่แน่ อีกไม่กี่วันก็ Cod modern 2

OverclockZone Member mambobeer's Avatar
    โรงไฟฟ้า-สระบุรี-งามวงศ์วาน-ลพบุรี

Quote Originally Posted by superhero View Post
    มีตัวติดตั้งแต่ไม่มี พื้นที่ว่างให้ลง เฮ้อ ออกติดๆกันแบบนี้แย่แน่ อีกไม่กี่วันก็ Cod modern 2
    เข้าใจอารามณ์เลย เล่นไรไม่จบซักอย่างสนุกไปหมด

OverclockZone Member Nihilus's Avatar
    ไม่รู้อ่ะ..เมา...

Gamespot ให้คะแนน 9.5 เลยทีเดียว เยอะได้อีก คงไม่ใช่แค่เกมคั่นเวลาระหว่างรอ Mass Effect 2 หรอกครับ

OverclockZone Member DigiGonzo's Avatar

ยังไม่ได้ลอง แต่น่าเล่นมากครับ อยากเล่น Mass Effect 2 ง่า

OverclockZone Member k911's Avatar

Gamespot ให้ 9.5 โอ้วแม่เจ้า... ในรอบกี่ปีเนี่ย ไม่ได้เห็นคะแนนสูงขนาดนี้มานานแล้ว

http://www.gamespot.com/pc/rpg/dragonage/index.html

OverclockZone Member Fullbar's Avatar

ลองเล่นแล้ว สนุกดีครับ ...แต่เล่นไม่ค่อยเป็นกับแนว ๆ นี้ครับ

ใครถนัด ช่วยทำ guide ให้ทีเด้อ ^^

OverclockZone Member burzum79's Avatar

กำลังรออยู่เหมือนกันครับผม

OverclockZone Member nukzahaha's Avatar
    ใต้สะดือ สาวๆ * - -

เควสตรึมครับ
    ไม่ทำได้ป่่าว T_T

๐NaivEUseR๐'s Avatar

ตัวเราน่าจะมีเสียงตอนคุยมั่ง หรือว่าเป็นใบ้

OverclockZone Member Lusioz's Avatar
    940/154 บางนา กทม.

คอมผม

althon x2 240 ( ไปแฮ๊บเค้ามา ที่ jedi ) ล้อเล่น - -
    vga 9500gt
    ram 2 gb

เปิดสุดไม่ได้ - -กระตุกเล็กน้อย เปิดได้แค่ ปานกลาง
    เซงมากมาย

OverclockZone Member DigiGonzo's Avatar

Quote Originally Posted by ๐NaivEUseR๐ View Post
    ตัวเราน่าจะมีเสียงตอนคุยมั่ง หรือว่าเป็นใบ้
    เราเป็นใบ้ เซ็งเลย ผมเลยชอบ ME มากกว่า ตรงนี้แหละ เหมือนเราอินกว่า
    แต่ระบบเกมส์ก็สนุกดีนะครับ แต่ Skill นี่ คำอธิบายยาวจริง -*-

OverclockZone Member -Johnny-'s Avatar

ลองโหลด ตัว Dragon Age: Origins - Character Creator มาเสริมดูนะครับ รู้สึกจะีมีเสียง ตัวเราให้เลือก แร้วก้อ ทรงผม หน้าตา ตกแต่งตามใจชอบ ลองดูนะครับ http://www.ea.co.th/downloads/demos/...acter_creator/

ตัวเรา เวลาเลือกบทสนทนาแล้ว น่าจะมีเสียงพูดเหมือน mass effect ครับ
    แบบนี้ จับอารมณ์ไม่ถูกเลย เหมือนตัวเราเป็นไบ้

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks