overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 4 1234 LastLast
Results 1 to 20 of 75
    OverclockZone Member syncopate's Avatar

Default ถึงร้านTK

เนื่องจากวันนี้ผมได้ไปเดินหาซื้อ soundcard asus xonar hdav 1.3

เดินดูป้ายหน้าร้านตามร้านต่างๆอยู่ซักพัก จนได้เดินเข้าไปที่ร้านTK สาขาห้องเล็ก

เพื่อที่จะถามราคา ซึ่งผมเห็นว่ามีของโชว์อยู่แล้ว แต่พอผมถามคนขายซึ่งเป็น

ผู้หญิงขาวๆออกหมวยๆ ยังไม่ทันจะจบประโยค เธอกลับตะคอกใส่หน้าผมว่าไม่มี

ทั้งๆที่ของวางอยู่ด้านหลัง ผมทั้งงงและอารมณ์เสียมาก

เพราะตัวผมเองก็ซื้อของจากร้านนี้ไปหลายหมื่นอยู่ แต่กลับได้รับการกระทำเยี่ยงนี้กลับมา

เลยอยากจะฝากไปถึงเจ้าของร้านให้ช่วยปรับปรุงหน่อย เพราะสาขาที่ห้องใหญ่ผมได้รับ

บริการอย่างดี เลยสงสัยว่าทำไมร้านเดียวกันอยู่ที่ห้างเดียวกัน ******งกันไม่ถึง 10 เมตร

บริการถึงได้แตกต่างกันขนาดนี้ ลูกค้าที่หนีท่านไปส่วนมากเท่าที่ผมได้ยินมาก็มาจากสาขานี้

ตัวผมเองก็ยังใช้จะบริการจากร้านTKอยู่ แต่สำหรับสาขานี้นั้น ผมรับไม่ได้จริงๆ

ท่านจะทำยังไงก็ผมก็ไม่ได้ผลดีผลเสียอยู่แล้ว ก็แค่อยากจะบอกกล่าว

ผมขอสาบานว่าเรื่องทั้งหมดเป็นความจริงไม่ได้มีเจตนาดิสเครดิตแต่อย่างใด

หากผมโกหกของให้มีแต่ความฉิบหาย หากผมพูดความจริงขอให้มีแต่ความเจริญยิ่งๆขึ้นไป

OverclockZone Member clasher's Avatar

สำหรับผม ยังไม่เคยเจอแบบนี้กับตัว ซื้อมาเยอะเหมือนกัน แต่หลังๆ นี้ชอบคุยกับพวกผู้ชายมากกว่า กันเองดีนะผมว่า

OverclockZone Member kenqji's Avatar
    ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์

เมื่อวานเพิ่งพาเพื่อนไปจัดเครื่องที่ร้านTKเหมือนกันครับ
    ว่าแต่ ตรงไหนเป็นห้องใหญ่ ตรงไหนเป็นห้องเล็กอะครับ

OverclockZone Member edonza's Avatar

อารม พาใจเย็น สบม.มองโลกแง่ดีไว้ ใจเย็นๆ

chelskys's Avatar

ไปถามผิดวันหรือเปล่าครับ อาจจะเปนวันแดงเดือดของเขาก็ได้ครับ อิอิ

OverclockZone Member anis's Avatar

Quote Originally Posted by chelskys View Post
    ไปถามผิดวันหรือเปล่าครับ อาจจะเปนวันแดงเดือดของเขาก็ได้ครับ อิอิ
    !!!18+

OverclockZone Member LooPuFGy's Avatar

ประจำล่ะ tk ต้องแต่งตัวดีๆหน่อยเค้าถึงจะสนใจครับ การบริการสู้ jedi ไม่ได้ซักนิดผมยืนยันอีก 1 เสียง

OverclockZone Member ploynut's Avatar

Talking

สงสัย เม็นมันมา 555 +กับท่านหน้าตาไม่ดีหรือป่าว

OverclockZone Member Mr.SnaCk's Avatar

หุหุ

บริการนี่เอาแน่เอานอนไม่ได้ครับ...

เอิ้กๆ ว่าแต่

เมื่อไหร่ เจได จะมาเปิดเซียร์ บ้างล่ะหนออ 0-0

OverclockZone Member sexytommy's Avatar
    มีนบุรี,บางกะปิ,รามคำแหง กทม.

Quote Originally Posted by Mr.SnaCk View Post
    หุหุ

บริการนี่เอาแน่เอานอนไม่ได้ครับ...

เอิ้กๆ ว่าแต่

เมื่อไหร่ เจได จะมาเปิดเซียร์ บ้างล่ะหนออ 0-0
    +10 ไปด้วยบ่อยๆคับ อิอิอิ

OverclockZone Member PH41's Avatar
    Trang, Thailand

Quote Originally Posted by kenqji View Post
    เมื่อวานเพิ่งพาเพื่อนไปจัดเครื่องที่ร้านTKเหมือนกันครับ
    ว่าแต่ ตรงไหนเป็นห้องใหญ่ ตรงไหนเป็นห้องเล็กอะครับ
    ยืนหน้า TK เล็ก มองไปทางลิฟ ขนของ (ด้านในไม่ไม่ด้านหน้าห้าง) ตรงไป เลี้ยวซ้าย...

JEDI ผมชอบครับ พนักงาน ชอบทุกคนเลยที่เป็น ญ บริการ... ไม่บรรยายละกัน

เป็นเพราะ....ฮอร์โมน อะไรรึป่าว...

OverclockZone Member syncopate's Avatar

พอโดนเจ๊ tkไล่มาผมก็ไปเข้า jediข้างๆกันเลย

ของที่jediมีแต่รุ่น delux ซึ่ง ผมไม่คิดจะซื้อเพราะมันติดการ์ดจอ

แต่พี่ๆที่ร้านjediก็แนะนำให้เดินเดินดูที่ hwh กะ com&more

บริการดีกว่าเจ๊นั่นเยอะคับ

OverclockZone Member hoyopi's Avatar
    อ่อนนุช ปากน้ำ ประเวศ สวนหลวง

ของท่านหมดไปหลายหมื่น แต่ของผมแสนกว่าๆแล้วครับ แต่ก็ยังไม่เคยเจอแบบท่านนะสงสัยเพราะผมจะคุยกับผู้ชาย แต่บางครั้งเค้าก็ไม่ค่อยสนใจลูกค้าเหมือนกันนะร้านนี้ แต่ยังไม่เคยโดนอย่างท่านเลย และก็ไม่รู้ว่าทำไมผมยังซื้อร้านนี้อยู่ เดี๋ยวคราวหน้าลองร้านเจไดบ้างดีกว่า

OverclockZone Member magnetic's Avatar

ผมก็ซื้อที่นั่นทุกครั้งไปนะครับที่มีโอกาส ทั้งร้านใหญ่ทั้งร้านเล็ก แต่ก็ไม่เคยเจอปัญหาเลยนะครับ

OverclockZone Member converseboy's Avatar
    Ubonratchatani 34000

555+

ต้องหน้าตาดีแต่งตัวดีด้วยหรอกำ

หน้าตาผมไม่หล่ออิอิ เค้าก็ไม่ได้ว่าอะไรอิอิ ไปยืนดูตั้งนาน เค้าก็พูดดี

แต่ เจไดไม่กล้าเข้าครับ กลัวหัวใจสลาย เดินผ่านหน้าร้านแล้วรีบบึ่งหนีเลยอิอิ ... สวยจับใจ

OverclockZone Member PH41's Avatar

ไป Jedi ไปซื้อของ หรือไปทำอะไรครับ... จับใจจริงๆ

OverclockZone Member killer-kit's Avatar

jedi ที่เซียร์ก็มีไม่ใช่หรอ ที่เป็นบูทด้านหน้าอะ หรือเขาไปเปิดเพื่อดูท่าทีก่อน

OverclockZone Member Kritdanai's Avatar

ตอนไปดูของจะดูที่ร้าน TK แต่ตอนซื้อเข้าเจได -*-
    แต่ก็ซื้อทั้ง 2 ร้านนะ...สลับๆกันไป

มีใครรู้จัก busitek บ้างเนี้ย?

OverclockZone Member

Jedi อีกเสียง ประกอบใช้เอง ลงcolo Jedi บริการดีกว่า

TK โทรไปถามทีไร ไม่รู้มันจะรีบอะไรนักหนา งั้นไม่ซื้อแมร่งมันแล้ว

Page 1 of 4 1234 LastLast

Bookmarks

Bookmarks