Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถึงร้านTK

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถึงร้านTK

เนื่องจากวันนี้ผมได้ไปเดินหาซื้อ soundcard asus xonar hdav 1.3

เดินดูป้ายหน้าร้านตามร้านต่างๆอยู่ซักพัก จนได้เดินเข้าไปที่ร้านTK สาขาห้องเล็ก

เพื่อที่จะถามราคา ซึ่งผมเห็นว่ามีของโชว์อยู่แล้ว แต่พอผมถามคนขายซึ่งเป็น

ผู้หญิงขาวๆออกหมวยๆ ยังไม่ทันจะจบประโยค เธอกลับตะคอกใส่หน้าผมว่าไม่มี

ทั้งๆที่ของวางอยู่ด้านหลัง ผมทั้งงงและอารมณ์เสียมาก

เพราะตัวผมเองก็ซื้อของจากร้านนี้ไปหลายหมื่นอยู่ แต่กลับได้รับการกระทำเยี่ยงนี้กลับมา

เลยอยากจะฝากไปถึงเจ้าของร้านให้ช่วยปรับปรุงหน่อย เพราะสาขาที่ห้องใหญ่ผมได้รับ

บริการอย่างดี เลยสงสัยว่าทำไมร้านเดียวกันอยู่ที่ห้างเดียวกัน ******งกันไม่ถึง 10 เมตร

บริการถึงได้แตกต่างกันขนาดนี้ ลูกค้าที่หนีท่านไปส่วนมากเท่าที่ผมได้ยินมาก็มาจากสาขานี้

ตัวผมเองก็ยังใช้จะบริการจากร้านTKอยู่ แต่สำหรับสาขานี้นั้น ผมรับไม่ได้จริงๆ

ท่านจะทำยังไงก็ผมก็ไม่ได้ผลดีผลเสียอยู่แล้ว ก็แค่อยากจะบอกกล่าว

ผมขอสาบานว่าเรื่องทั้งหมดเป็นความจริงไม่ได้มีเจตนาดิสเครดิตแต่อย่างใด

หากผมโกหกของให้มีแต่ความฉิบหาย หากผมพูดความจริงขอให้มีแต่ความเจริญยิ่งๆขึ้นไป

สำหรับผม ยังไม่เคยเจอแบบนี้กับตัว ซื้อมาเยอะเหมือนกัน แต่หลังๆ นี้ชอบคุยกับพวกผู้ชายมากกว่า กันเองดีนะผมว่า

Comment

เมื่อวานเพิ่งพาเพื่อนไปจัดเครื่องที่ร้านTKเหมือนกันครับ
      ว่าแต่ ตรงไหนเป็นห้องใหญ่ ตรงไหนเป็นห้องเล็กอะครับ

Comment

อารม พาใจเย็น สบม.มองโลกแง่ดีไว้ ใจเย็นๆ

Comment

ไปถามผิดวันหรือเปล่าครับ อาจจะเปนวันแดงเดือดของเขาก็ได้ครับ อิอิ

Comment

Originally posted by chelskys View Post
            ไปถามผิดวันหรือเปล่าครับ อาจจะเปนวันแดงเดือดของเขาก็ได้ครับ อิอิ
            !!!18+

Comment

ประจำล่ะ tk ต้องแต่งตัวดีๆหน่อยเค้าถึงจะสนใจครับ การบริการสู้ jedi ไม่ได้ซักนิดผมยืนยันอีก 1 เสียง

Comment

สงสัย เม็นมันมา 555 +กับท่านหน้าตาไม่ดีหรือป่าว

Comment

หุหุ

บริการนี่เอาแน่เอานอนไม่ได้ครับ...

เอิ้กๆ ว่าแต่

เมื่อไหร่ เจได จะมาเปิดเซียร์ บ้างล่ะหนออ 0-0

Comment

Originally posted by Mr.SnaCk View Post
                    หุหุ

บริการนี่เอาแน่เอานอนไม่ได้ครับ...

เอิ้กๆ ว่าแต่

เมื่อไหร่ เจได จะมาเปิดเซียร์ บ้างล่ะหนออ 0-0
                    +10 ไปด้วยบ่อยๆคับ อิอิอิ

Comment

Originally posted by kenqji View Post
                      เมื่อวานเพิ่งพาเพื่อนไปจัดเครื่องที่ร้านTKเหมือนกันครับ
                      ว่าแต่ ตรงไหนเป็นห้องใหญ่ ตรงไหนเป็นห้องเล็กอะครับ
                      ยืนหน้า TK เล็ก มองไปทางลิฟ ขนของ (ด้านในไม่ไม่ด้านหน้าห้าง) ตรงไป เลี้ยวซ้าย...

JEDI ผมชอบครับ พนักงาน ชอบทุกคนเลยที่เป็น ญ บริการ... ไม่บรรยายละกัน

เป็นเพราะ....ฮอร์โมน อะไรรึป่าว...

Comment

พอโดนเจ๊ tkไล่มาผมก็ไปเข้า jediข้างๆกันเลย

ของที่jediมีแต่รุ่น delux ซึ่ง ผมไม่คิดจะซื้อเพราะมันติดการ์ดจอ

แต่พี่ๆที่ร้านjediก็แนะนำให้เดินเดินดูที่ hwh กะ com&more

บริการดีกว่าเจ๊นั่นเยอะคับ

Comment

ของท่านหมดไปหลายหมื่น แต่ของผมแสนกว่าๆแล้วครับ แต่ก็ยังไม่เคยเจอแบบท่านนะสงสัยเพราะผมจะคุยกับผู้ชาย แต่บางครั้งเค้าก็ไม่ค่อยสนใจลูกค้าเหมือนกันนะร้านนี้ แต่ยังไม่เคยโดนอย่างท่านเลย และก็ไม่รู้ว่าทำไมผมยังซื้อร้านนี้อยู่ เดี๋ยวคราวหน้าลองร้านเจไดบ้างดีกว่า

Comment

ผมก็ซื้อที่นั่นทุกครั้งไปนะครับที่มีโอกาส ทั้งร้านใหญ่ทั้งร้านเล็ก แต่ก็ไม่เคยเจอปัญหาเลยนะครับ

Comment

555+

ต้องหน้าตาดีแต่งตัวดีด้วยหรอกำ

หน้าตาผมไม่หล่ออิอิ เค้าก็ไม่ได้ว่าอะไรอิอิ ไปยืนดูตั้งนาน เค้าก็พูดดี

แต่ เจไดไม่กล้าเข้าครับ กลัวหัวใจสลาย เดินผ่านหน้าร้านแล้วรีบบึ่งหนีเลยอิอิ ... สวยจับใจ

Comment

Working...
                              X