Announcement

Collapse
No announcement yet.

เริ่มโปรเจ็ค โดนแด่แน่กรู

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เริ่มโปรเจ็ค โดนแด่แน่กรู

หัวเปลี่ยนเป็น โดนด่าแน่กรูฮับ
    คือผมใช้ELITE332อยากย้ายpsuไว้ด้านล่างแล้วทีนี้ ช่องใส่psuด้านบนว่าง พี่ๆช่วยหาวิธีที่ปิดช่องใส่psuทีครับ ใครย้ายไว้ด้านล่างก็ลงรูปเป็นแนวทางทีครับ

เอาpsu ใส่ไว้ที่เดิม แล้วกลับหัวเคส (จะฮาไปไหน)

Comment

กลับเคสแทน คิริคมาปิดแทนคับ

Comment

ผมทำอยู่แต่ไม่เสจ
        เกะแผงหลังออก+ขยับรูยึดแมมบอดขึ้นๆๆใช่ไหม

ที่ผมทำ ทำแบบนี้อยู่ท่่านทำแบบไหนอ่าคัรบ หาความรู้หน่อย

Comment

Originally posted by boyza003 View Post
          ผมทำอยู่แต่ไม่เสจ
          เกะแผงหลังออก+ขยับรูยึดแมมบอดขึ้นๆๆใช่ไหม

ที่ผมทำ ทำแบบนี้อยู่ท่่านทำแบบไหนอ่าคัรบ หาความรู้หน่อย

ประมานนี้ครับที่ผมทำอยู่
          สีแดงเอาเหล็กฝาข้างมาตัด
          สีดำเกะมาจาก กระชังปลาอันเก่า 55+

เรื่องข้างในเลื่อยรูขึ้นขึ้น เอาขึ้นไปทั้งแฝงเลยน่ะ จะได้ตรงๆทีเดวหมด

ผมทำแบบนี้ท่านทำแบบไหนบอกด้วยน่ะครับ
          ช่วงนี้ผมหยุดก่อนทำโครงงานฟิสิกส์ให้เสจจามาลุยต่อครับ

Comment

Originally posted by Golem01th View Post
            เอาpsu ใส่ไว้ที่เดิม แล้วกลับหัวเคส (จะฮาไปไหน)
            + ล้าน

Comment

ซื้อเคสใหม่ ก็จบ

Comment

Originally posted by EXOSPECTRE View Post
                ซื้อเคสใหม่ ก็จบ
                คิคิ

Comment

เอาเคสแช่น้ำ แล้วเสียบปลั๊ก
                  หาเรื่องขอตัง ซื้อคอมใหม่!!

Comment

ขอตังค์หน่อยตะ ไม่มีตังค์แล้ว เสียดายของเดิมด้วย

Comment

ชะงั้น

Comment

Working...
                      X