Announcement

Collapse
No announcement yet.

LCD 19" Wide ใช้กับ FX5200 ได้ไหม ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อีกรอบ

อยากถามพี่ๆ ว่าไดเวอร์ของ nvidia เวอร์ชั่นใหม่สุดตอนนี้เท่าไหร่อ่ะคับที่ผมใช่อยู่ 93.71 ใหม่สุดแล้วรึป่าว

Comment

Originally posted by help View Post
      อยากถามพี่ๆ ว่าไดเวอร์ของ nvidia เวอร์ชั่นใหม่สุดตอนนี้เท่าไหร่อ่ะคับที่ผมใช่อยู่ 93.71 ใหม่สุดแล้วรึป่าว
      http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=62771

Comment

ตามปกติแล้ว จอ น่าจะมี Driver มาให้นะครับ ของผม Samsung 940bw มันมีมาให้นะครับ แบบว่าลงเสริมให้ card จอ สามารถใชได้

Comment

อีกรอบละกัน

คือว่าผมลองโหลดไดเวอร์จนถึงเวอร์ชั่น 160.00 แล้วอ่ะคับ ลงไดเวอร์ lcd ทุกครั้งแต่ไม่มีไดเวอร์ตัวไหนเลยที่ให้ปรับ 1440*900 หรือการ์ดจอผมมันฮ่วย *-*

เฮ่อ เศร้าจัย

Comment

MX400 ยังใช้ได้เลยครับ - - ปรับ 1440*900

Comment

..

อยากถามว่าพี่ๆ ที่ใช้ 1440*900 (และ) ใช้FX5200 แล้วปรับได้ ใช้ไดเวอณืเวอร์ชั่นไรหรอคับ

Comment

....

อยากถามว่าการะปรับความละเอียดแบบเลือกจากที่มีมาให้เลือก กับการตั้งความละเอียดแบบกำหนดเองใน nvidia control panel มันจะมีผลแตกต่างกันหรือไม่

Comment

Working...
                X