Announcement

Collapse
No announcement yet.

VDO ประตูใน PES 2010 (ที่ทึกทักว่า) สวยมาให้ดูกันคร้าบ..!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• VDO ประตูใน PES 2010 (ที่ทึกทักว่า) สวยมาให้ดูกันคร้าบ..!!

BORKED

http://www.youtube.com/watch?v=F0MQgFtxuQo

เล่น PES 2010 กับคอมยากมากครับ (ระดับ Top Player ด้วยฝีมือ Rookie)
    แต่ก็ยังอุตส่าห์มีประตู (ที่คิดว่า) สวย รวบรวมมาฝากพี่น้องกัน
    และถึงแม้ไม่มี Zlatan ขวัญใจคนเก่าแล้ว แต่ก็มี 2 เทพคนใหม่มาแทนนั่นคือ Milito กับ Eto'o ปีนี้ก็น่าจะดีครับ (ชไนเดอร์ด้วย)

ใครมีก็มาแชร์กันดูนะครับ

ปล.สังเกตุว่ามีแต่ประตูของ Inter Milan คงไม่ต้องบอกนะว่าเป็นแฟนทีมอะไร อิอิ
    Last edited by Zansiro; 4 Nov 2009, 13:57:01.

อัพรีเพลลงยูทูปยังไงครับ

อยากเอาลงให้ดูเหมือนกัน

Comment

Originally posted by Milano View Post
      อัพรีเพลลงยูทูปยังไงครับ

อยากเอาลงให้ดูเหมือนกัน
      1. ใช้ Freps อัด Clip ลงมาก่อน
      2. ได้ไฟล์ AVI มาแล้วไปตัดต่ออีกที
      3. Upload ขึ้นไป YouTube ครับ.. เสร็จแล้ว

Comment

หุหุ มีมูรินโย่ มาล่วย อิอิ

Comment

จ๊าบไปเล้ยยย

ฮาเฮียมูนี่ละ สองช็อต แต่สะใจ 55+

Comment

Originally posted by NasTaZiO7 View Post
            จ๊าบไปเล้ยยย

ฮาเฮียมูนี่ละ สองช็อต แต่สะใจ 55+
            จริงๆมีท่าเฮียแกเยอะกว่านี้ เดี๋ยวคัดมาอีก

Comment

เก่งกว่าผมอีก ผมกว่าจะยิงได้ ต้องโดนเปิดก่อนทุกที บางนัดโดนถล่มซะยับเลย

Comment

ชาบูๆ~ สุดยอดมากครับผม อยากเก่งแบบนี้บ้างจัง

หุหุ....

Comment

แจ๋ว

Comment

วิเอร่ากระโดดยิงงามมากครับ

เดี๋ยวว่างๆจะเอามาให้ดูบ้าง อิอิ

Comment

เพลงประกอบ ชื่อเพลงอะไรหรอคับ

เหมือนในเกมจะมี

Comment

ยิงสวย ๆ ยังไม่มีแฮะ แต่โดนยิงสวย ๆ นี่เพียบเลย =="

Comment

Originally posted by l3ellzaa View Post
                          เพลงประกอบ ชื่อเพลงอะไรหรอคับ
                          เหมือนในเกมจะมี
                          ใช่ครับ ผมชอบจากในเกมนะแหละเลยหามา ชื่อว่า Dirty Little Secret ของ The All American Rejects จริงๆชอบอีกเพลงของ Andrew W.K. ชื่อ Party Hard ด้วย

Originally posted by Nihilus View Post
                          วิเอร่ากระโดดยิงงามมากครับ
                          เดี๋ยวว่างๆจะเอามาให้ดูบ้าง อิอิ
                          ไม่ได้ตั้งใจเลยนะ จังหวะนั้นมันจังหวะสองแถว เอ๊ย. แถวสองพอดี เห็นลูกเด้งออกมากดปุ่มยิงแช่ไว้เลย
                          ตอนแรกกะจะเป็น มุนตารี่นะ แต่ วิเอร่าขโมยซีนซะงั้น

Comment

ผมชอบหลายเพลงเลย อิอิ โหมดMaster League

ปล. พอจะส่งไห้หลังไมค์ได้ปะคับท่าน 2 เพลงที่ท่านว่า

Comment

สวย มาก เหอๆ อินเตอ เราชอบเชลซี่ เหนท่านมูแล้วคิดถึง

Comment

Working...
                              X