Announcement

Collapse
No announcement yet.

3D vantage

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Nihilus View Post
    เข้!! BFG เอามายื้มลากเล่นๆหน่อยจิคุณไกว อิอิ
    แลกกับ EVGA 275 มิ

Originally posted by turionx2 View Post
    i7 920 GTX295 ครับ
    คุณทุเรียนเอามาย่ำยีจิตใจผม

Originally posted by kakๆ View Post
    โอ้วจอร์จ อยากรู้สเปค

Originally posted by tor_za View Post
    แต่ละคนพาวเวอร์เยอะกันจริงๆ
    พี่ต่อไม่เอาตัวการ์ตูนตบมือโย่วๆมาอีกอะ

Comment

Originally posted by kakๆ View Post
      [I]
      Yesskeee VGA อะไรคร้าบบ เทพเต๋าว่าแน่เจอรายนี้หลบลงข้างทางเลยย

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
        เทพเต๋าว่าแน่เจอรายนี้หลบลงข้างทางเลยย
        เค้าเล่นบล๊อกน้ำ
        ทั้ง cpu และ gpu อ่ะครับ

vantage ผม 376xx
        แต่งบประมาณ แค่ บอร์ด+920 และ 275 3 ใบ
        แต่สเปคนี้ 920+295 2 ใบ และยังระบบน้ำทั้งระบบ
        Vantage ต่างกัน 2พันกว่า แต่ งบประมาณ ******งกัน หลายหมื่นเลยนะครับ
        Last edited by taukung; 7 Nov 2009, 09:50:16.

Comment

Originally posted by taukung View Post
          เค้าเล่นบล๊อกน้ำ
          ทั้ง cpu และ gpu อ่ะครับ

vantage ผม 376xx
          แต่งบประมาณ แค่ บอร์ด+920 และ 275 3 ใบ
          แต่สเปคนี้ 920+295 2 ใบ และยังระบบน้ำทั้งระบบ
          Vantage ต่างกัน 2พันกว่า แต่ งบประมาณ ************งกัน หลายหมื่นเลยนะครับ
          พี่เต่าอย่าไปยอม

สู้ๆๆๆๆ

Comment

มาอัพพลังวัตรกันคับ

Comment

เมื่อคืนลองเปลี่ยนdriverเป็น 182.52

คะแนน GPU เป็น 1298x - 130xx ซะงั้นอะ

ไดรเวอร์ก้อมีผลเหมือนกันหรอคับ

Comment

ชุดน้ำได้เห็นศักยภาพสูงสุดของการ์ด ผมว่าไม่แปลกนะคับที่จะใช้มัน
                Last edited by cefiro-a33; 9 Nov 2009, 21:08:54.

Comment

Originally posted by cefiro-a33 View Post
                  ชุดน้ำได้เห็นศักยภาพสูงสุดของการ์ด ผมว่าไม่แปลกนะคับที่จะใช้มัน
                  ศักยภาพสูงสุด ของการ์ด และ ซีพียู หรือว่า เอาแรมด้วย ไม่น่าจะเป็นน้ำนะครับ
                  ----> HydroGen เหลว มั้งครับ 55+

Comment

Originally posted by taukung View Post
                    ศักยภาพสูงสุด ของการ์ด และ ซีพียู หรือว่า เอาแรมด้วย ไม่น่าจะเป็นน้ำนะครับ
                    ----> HydroGen เหลว มั้งครับ 55+
                    น่าลองแบบนั้นเหมียนกัลนะคับ

ไปเล่นที่ขั้วโลกใต้ดีก่า

Comment

Originally posted by cazanova View Post

พี่ต่อไม่เอาตัวการ์ตูนตบมือโย่วๆมาอีกอะ
                      จัดไป

sigpic
                      -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                      -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                      งดแรงชั่วคราว

Comment

แปะ แปะ

โย่ว

Comment

ทำไมคะแนนผมน้อยจัง คะแนน CPU ต่ำมาก ผู้รู้ช่วยหน่อยครับ
                          Attached Files

Comment

Originally posted by ttoonnee View Post
                            ทำไมคะแนนผมน้อยจัง คะแนน CPU ต่ำมาก ผู้รู้ช่วยหน่อยครับ
                            ไม่น้อยหรอกครับ แต่ว่า CPU? VGA?

CPU Score ระดับนี้ถ้าไม่เปิด PhysX ก็ถือว่าแรงมากครับ

Comment

Originally posted by Nihilus View Post
                              ไม่น้อยหรอกครับ แต่ว่า CPU? VGA?

CPU Score ระดับนี้ถ้าไม่เปิด PhysX ก็ถือว่าแรงมากครับ
                              เสปก ตามลายเซ็น แต่ผมสงสัยคะแนน cpu ได้แค่ 2หมื่น เห็นบางคน cpu พอ ๆ กันได้ ไปตั้ง 4-5 หมื่น

Comment

เหมือนตรง nvdia config ไม่ได้ enable physx รึเปล่าครับ

Comment

Working...
                                X