Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาดูแรมบ้าน แรมเทพต้องหนาว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาดูแรมบ้าน แรมเทพต้องหนาว

ขอโทษด้วยครับที่เปิดเข้ามาดู bandwidthแรม โปรแกรมมันเออ เอ๋อ cpu x2 4200+@2.73 (ไม่ได้ตกแต่งนะครับ ทำไม่เป็น) พอรันอีกทีก็ปกติ 85xx/85xx
    Last edited by sc; 26 May 2007, 16:28:53.

แรมไรหงะ แต่AMD มันก็ได้ประมาณนี้หมดนา

Comment

Originally posted by Herulaya View Post
      แรมไรหงะ แต่AMD มันก็ได้ประมาณนี้หมดนา
      ของท่านเท่าไรครับ

Comment

เหอๆ Sisoft Version นี้มันเอ๋ออ่ะครับเคยมีคงลงไว้นานแล้ว ลองกด refresh ดูสิครับ คะแนนมันจะเพิ่มขึ้นทุกครั้ง จนไปถึงจุดๆหนึ่งแล้วมันจะคงที่

Comment

เหอๆ ก็เท่านั้นอ่านะ แบนวิทแรมหรอ
          (แปลกหรอฮะ???)

Comment

แบนวิท ติดเครื่องเจ็ท งานนี้

Comment

เคยหลอนมาเท่านี้

Comment

ฮาๆๆ ตูมีคู่แข่งแล้วโว้ง

Comment

กร๊ากกกกกๆๆๆๆๆๆ ขำๆน่ะ

มันเอ๋อ Sisoft ตัวนี้น่ะ อย่างที่คุณ mini_bank บอกนั่นแหละ ยังเคยมีคนได้เป็นล้านมาแล้ว แค่นี้ขำๆครับ

Comment

หลอนครับ เวอชั่นนี้ ยิ่งกดยิ่งเพิ่ม

Comment

เทสกันขำๆแล้วกัน อย่าไปยึดติดกับตัวเลขมันมากเลย โปรแกรมยิ่งเอ๋อๆอยู่ เหอะๆๆๆ....

Comment

Working...
                      X