Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่องการใส่ ram หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่องการใส่ ram หน่อยครับ

คือว่า mb ผม asrock am2nf6g-vsta ,sempron 2800 1.6 ใส่ ram ddr2

256/533 2 ตัว
    512/533 1 ตัว
    1 g/533 1 ตัว
    ได้ไหมครับ
    แบบว่าได้ ram 512 และ 1 g มาฟรีนะครับ

ไม่แนะนำครับ

Comment

ใส่อะใส่ได้ครับ

แต่ว่าแนะนำให้ใส่ 1 g/533 2 ตัว ไปเลยดีกว่า

Comment

ใส่ได้ครับ

ยิ่ง เยอะ ยิ่ง ดี

Comment

ใส่ได้ครับ

ก็ของเค้าได้มาฟรี ยั้งจะให้เค้าไปเสียตังอีก - -"

Comment

สรุปป๋มจะใส่แล้วนะครับ

Comment

ใส่ๆไปเถอะครับ ได้มาฟรีทั้งที เก็บไว้ทำไม
              256 คู่กันนะครับ(จริงๆไม่มีผลไรหรอก)
              อีก 2 ตัวก็ตามสบาย

Comment

ใส่ไปเลย ครับ ใส่ได้เเน่นอน
                บอร์ดเดี๋ยวนี้ยัดยังไง ได้หมดเลย ดีไม่ดียัง Dual ได้เฉยเลย 555

Comment

ใสแล้วครับ เร็วเหมือนกัน แฮะ ขอบคุณครับ แต่ว่าจะขาย 256/533 2 ตัว กับ 512/533 1 ตัวนะครับมีใครสนไหม เสนอมาครับ จะไปชื้อ 1 g มาคู่กัน

Comment

Working...
                  X