Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเทสสัญญาณของWRT54GLกับDIR-300ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเทสสัญญาณของWRT54GLกับDIR-300ให้หน่อยครับ

ช่วยเทสการส่งสัญญาณของWRT54GLกับDIR-300 ฟริมแวร์เดิมๆ ให้หน่อยครับ
    ว่าตัวไหนมันส่งไกลกว่ากับครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    Pizza

เคยใช้ wrt54gl คับ อัพเฟิร์ม ปรับค่านิดหน่อยก็แรงแล้วคับ เคยใช้กับเสา 7dBi คับสัญญาณนิ่งมากคับ

เสา7dbi ไม่ได้ช่วยให้สัญญาณไกลขึ้นแต่จะช่วยให้สัญญาณนิ่งขึ้นคับ

ในความคิดผมนะ
    Last edited by silly507; 4 Nov 2009, 18:58:57.

Comment

Working...
    X