Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะไปถอยมาวันนี้ละ มาแนะนำบอร์ดการหน่อยเร้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะไปถอยมาวันนี้ละ มาแนะนำบอร์ดการหน่อยเร้ว

อืมตามหัวข้อนะท่านๆ ทั้งหลาย ว่าจะไปถอยมาวันนี้ละ

แต่ยังลังเล แบบว่าสุดๆเลย

ไม่รู้จะเล่นบอร์ดไหนดี

อยากให้ช่วยแสดงความคิดเห็นหน่อย ว่าจะเอาไปเล่นกับ E6600 OC แบบมันๆไปเลย

DFI Infinity ก็น่าเล่น แต่ก็นะชิบ 965 บางคนบอกว่าเก่าบ้างละไม่น่าเล่นบ้างละ -_- เอ๊ะยังไง
    Asus p35 มีหลายรุ่นเหลือเกิน แต่เล็งๆ รุ่นต่ำสุดไว้ 6000 กว่าบาทไม่รู้ดีรึเปล่า ใช้ ddr 2 อย่างเดียว

ใครแนะนำหน่อยสิ เลิอกไม่ถูกแล้ว ละ กิเลสมันเยอะจิงๆ

ว่าจะถอย HIS HD2900XT มาใช้ด้วย หึหึ ยังไงก็นะ แนะนำหน่อยนะจ้า

จะเอามา OC ><

dark เลยครับ

Comment

P5K ครับ

Comment

ถ้า 2 ตัวนี้ผมเลือก Dark ครับ เพราะยังไงก็ DDR2 เหมือนกัน

Comment

พี่มืด

Comment

จะถอย HD2900XT มาอย่าลืมถอย PSU ใหม่มาด้วยนะครับ เผื่อไว้ซัก 500W น่าจะพอมั้ง

Comment

Originally posted by Dekslam View Post
              จะถอย HD2900XT มาอย่าลืมถอย PSU ใหม่มาด้วยนะครับ เผื่อไว้ซัก 500W น่าจะพอมั้ง
              แหะๆ ก็ วางงบไว้หมดแล้วครับ รวมไปถึง PSU ด้วยครับผม ^_^ ไม่ลืม

Comment

P5K / P5K-E

Comment

Working...
                X