Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อจอ LCD 22" ช่วยแนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อจอ LCD 22" ช่วยแนะนำหน่อยครับ

พอดีอยากซื้อจอLCD มาเพื่อดูหนัง เล่นเกมส์ เห็นราคาลงเยอะมากช่วงนี้

เล็งไว้ Samsung 226bw กับ asus 221W 22" ทั้งคู่

อยากทราบข้อดีข้อเสีย แล้วก็ซื้อที่ไหนถูกสุดใน1000ทิพครับเอาแบบผ่อนได้ด้วยนะ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

samsung

Comment

เมื่อคืนเพิ่งสั่ง LCD TV มาอะครับ

LG 32 นิ้ว 20500 บาท

ดุหนังเต็มตาสุดๆๆ

ถ้าเอามาเล่นเกม ดูหนัง ไม่สนใจ LCD TV หรอ อิอิอิ

แต่ถ้าเอามาเล่นเนตด้วยคงไม่แจ่มเท่าไหร่

Last edited by BOYWA; 26 May 2007, 12:33:21.

Comment

ผมก็ใช้ Samsung LCD TV 32" อยู่ครับแจ้มดีความละเอียดอยู่ที 1360x768 ก็สุดยอดเลยครับส่วนใหญ่เอาไว้เล่นเกม

Comment

ต่อเครื่องโปรเจคเตอร์กันเลยมั้ย ฉายขึ้นผ้าใบไปเลย

ส่วนLCD2ตัวนั้น เลือกมะถูก

Comment

226BW ไปเลยครับ

Comment

Originally posted by BOYWA View Post
              เมื่อคืนเพิ่งสั่ง LCD TV มาอะครับ

LG 32 นิ้ว 20500 บาท

ดุหนังเต็มตาสุดๆๆ

ถ้าเอามาเล่นเกม ดูหนัง ไม่สนใจ LCD TV หรอ อิอิอิ

แต่ถ้าเอามาเล่นเนตด้วยคงไม่แจ่มเท่าไหร่

ชุดดูหนังมีอยู่แล้วครับ แต่ถูก คุณภรรยาเอาไว้ดูละครผมเลยต้องละเห็ด
              ลงมาดูหนังที่ โหลดได้ที่ชุดคอมนี่ละครับ อัพหลายอย่างเลย ชุดเก่าเก็บครับ

ถามต่อนิดนะครับ คิดไม่ตก 7600GT agp8x จะเอาอยู่มั้ยครับกับจอ22"ขนาดเนี้ย เวลาดูหนัง กะ เล่นเกมส์(เช่น CnC3 1024*768)

Comment

คาวมละเอียดแค่นั้นกับจอ 22 มันจะงามหรอครับ

ความละเอียดนั้นไหวแน่นอน

Comment

Working...
                X