Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dragon Age AI party ไม่ทำงาน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Dragon Age AI party ไม่ทำงาน

คือ มันมี ทีให้เซท tactic แต่ไม่เห็นมันจะทำอะไรเลย

นอกจาก ฟันมอนกลับ (เฉพาะตัวที่มาฟันมัน)

ต้องคอยคลิกเม้าสั่ง ทีละตัวตลอด น่าหงุดหงิดมากๆ

แก้ยัีงไง ใครรุ็บ้างจ้ะ

หรือเป้น ที ยาแน่ไอ(skidrow) ตัวนี้มันไม่เวิค ?

ของแท้ พึ่งส่งมา ต้องรอ อีก1-2 วัน จะเล่นพลางๆอา

กดตัว H ดูยังครับ

มันเป็น2ระบบ

กด มันจะคุมทั้งปาร์ตี้

กดอีกที มันจะคุมตัวเราตัวเดียว ตัวอื่นยืนเฉยๆงะ

Comment

มันมีให้ตั้งค่านี่ครับ ว่าจะให้ AI ทำอะไร ในกรณีไหน แล้วแต่ตัวละครครับ

บางตัวที่มีความสามารถเกี่ยวกับค่า Tactic สูงๆจะตั้งค่าได้หลายอย่างครับ

ลองเข้าไปที่ Tactic ดูครับ ด้านขวาคือ จะให้ทำเมื่อไหร่ ส่วนด้านซ้าย จะให้ทำอะไรครับ

Comment

Working...
      X