Announcement

Collapse
No announcement yet.

งานคอม ราคาจะลดลงมากขนาดไหนกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไปยืนจ้องดู......พิตตี้ คงจะมีความสุข อิอิ

Comment

อย่าไปเชื่อโ๋ฆษณาคับ...สินค้าราคาถูกหาไม่ได้ในงานนี้อยู่แล้ว..แหลทั้งน้านนน ..แต่ถ้าไปดูเทคโนโลยี ดูพริสตี้..ก็พอมีให้ดูคับ..

ถ้าจะซื้อของ.....ซื้อพันทิพ หรือ ในเวปนี้คับ...ถูกที่สุด..

Comment

ราคาไม่ถูกอย่างที่คิดครับ ราคาแทบจะเหมือนเดิม อาจจะมีบางอย่างครับที่ลด แต่เราจะมีตัวเลือกเยอะครับ

Comment

บอกได้เลยว่าราคาไม่ได้ลดต่างจากข้างนอกครับเพียงแต่มีโปรโมชั่นแถมของแถมเพิ่มขึ้นครับ แต่ผมว่าของแถมมันเริ่มห่วยลงทุกที ทุกปี ตอนจัดงานครั้งแรก ซื้อสินค้าแล้วให้ของแถมมาค่อนข้างดีครับ

Comment

ผมว่ามันลดพอสมควรเหมือนกันนะครับถ้าคิดจะซื้อเยอะๆ แต่ต้องประกอบเอาเองนะ เพราะผมว่ามันไม่ได้ถูกเท่าๆกันทุกร้าน

ถ้าเสียค่ารถลงมาคงต้องซื้อเยอะๆหน่อยจะได้คุ้ม

Comment

หักลบ ค่าเดินทาง ด้วยนะครับ ถ้าจะมาดูสาวๆก็คนละเรื่อง

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
                มีเพื่อนช่วยค่าน้ำมัน ก็น่าสนนะ ถือว่ามาเที่ยว[HTML] แวะเที่ยวอ่างก่อนค่อยกลับ
                ต้องระวัง ตัวเบากลับไปนะคับ

Comment

มีดีอย่างเดียว....pretty..อิ..อิ..คราวที่แล้วเคยไปมาแล้วครับ accessories ต่างๆถูกอยู่

Comment

จากประสบการ์ณ ราคาพอๆกับพันทิพย์ ของแถมก็เหมือนพันทิพย์ ของที่ราคาถูกจริงๆคือที่มันโปรโมชั่น 10 เครื่อง / วัน ซึ่งคงไม่ตกถึงเราอย่างแน่นอน

ที่ถูกอีกอย่างก็พวกของแต่งคอมทั้งหลาย แต่น้อยเหลือเกิน

Comment

นั่งรถเมลย์ 2ต่อไปดูพริตตี้คุ้มครับสำหรับผม..หุหุหุ ราคาน่าจะพอๆกับ 1000ทิพย์ หรือแพงกว่า

Comment

ผมไปกับ ผบ.ทบ. เนี่ยสิ
                        ขืนไปจ้องพรีตตี้ โดนจิ้มตาบอดพอดีนะท่าน

ปล. ใครมีวิชา "หลบแฟนไปแว๊นสาว" มั่งมะนิ

Comment

ประเด็นหลักที่เน้นหาของถูกอย่างไปเลยครับเสียเวลา เสียน้ำมัน ไม่คุ้มครับ

แค่ถ้าประเด็นหลักเป็นไปดู พริตตี้สาวๆสวยๆ นั่นก็คุ้มค่าแล้ว ชาร์ทแบต กล้องให้เต็มแล้วออกเดินทาง

Comment

ไม่คุ้มครับ ลดนิดหน่อย เผลอๆ พันทิพถูกกว่าอีก

Comment

งานคอม นี่ถ้าหมายถึงงานคอมมาร์ท สำหรับผมเฉยๆครับ ในความคิดผมนะ เป็นงานที่โกดังต่างๆเอาของค้างสต๊อกมาขาย หาของเทพๆยาก แล้วก็เป็นงานขายโน๊ตบุค หาของ PC ยากหน่อย ไปมาหลายปี ผิดหวังทุกปี 1000ทิพ ดีที่สุดถ้าเลือกได้นะ โดนหลอกขายของ 2 รอบละ ไอ้งานคอมมาร์ทเนี่ย เซง........

Comment

ขอบคุณทุกความเห็นครับ

Comment

Working...
                                X