Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอบคุณพี่ต้นร้านTK ครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอบคุณพี่ต้นร้านTK ครับผม

อยากขอบคุณร้าน TK จริงๆครับ ผมไม่ใช่ลูกค้าประจำครับ แต่เมื่อวานก่อน HDD ผมพังผมเอาไปเคลมที่ Synnex แล้วเขาไม่ให้เคลมครับ บอกว่าคอนเน็กเตอร์แตก ตัดประกัน ผมเลยลงมาที่ร้าน TK พี่แกขอดูแล้วบอกว่าเดี๋ยวพี่จัดให้น้อง ไม่มีปัญหา แถมคุยอีกว่าพี่ขาย HDD เดือนนึงเป็นหลายร้อยตัว พี่เคลียร์ได้ ที้ง HDD ไว้แล้วกลับบ้านไปก่อนเลย วันนี้ฤกษ์ ไม่ดีแล้ว ผ่านไป 2 วันพี่แกก็โทรมาหาว่าเรียบร้อยแล้ว วันนี้ไปรับกลับมาแล้วครับใหม่แกะห่อครับ ( ลืมบอกไปครับ WD 1TB Green และก็เตือนเพื่อนในนี้ด้วยครับระวังนะครับของผมแตกนิดเดียวเอง) เกือบตายได้ TK นี่แหละครับช่วยไว้ ...

ลืมบอกไปตอนออกจากร้านแอบแซวพี่เขานิดนึงว่า “ผมใส่รองเท้าแตะมานะครับ พี่จะเล่นผมไหม”
    พี่เขาก็ตอบออกมาว่า “มาคราวหน้าให้เดินเท้าเปล่ามานะเดี๋ยวพี่จะลดให้พิเศษสุดๆ” ฮ่าๆๆ

ใครจะว่ายังไงผมไม่รู้ แต่ผมจะเป็นลูกค้าพี่ต่อไปครับ...........

ร้าน TK ที่เซียร์มีไหมอ่ะ บริการดีจะลองไป

Comment

แจ่มเป็ด

Comment

มีครับชั้น 3 ขึ้นบันไดเลื่อนไปเจอเลย

Comment

ถูกต้องแล้วครับ

Originally posted by -RiChArD- View Post
          มีครับชั้น 3 ขึ้นบันไดเลื่อนไปเจอเลย

Comment

ยูสใหม่ กู้ชาติ

Comment

ปรกติอ่านอย่างเดียวครับ แต่เห็นช่วงนี้พี่เขาโดนเยอะเลยต้องออกมาช่วยเขาหน่อยครับ

Comment

ใส่กางเกงในตัวเดียวไป ซื้อ i7 ครึ่งราคาได้ป่าว

Comment

Originally posted by ชายลมโชยสาวโหยหา View Post
                  ใส่กางเกงในตัวเดียวไป ซื้อ i7 ครึ่งราคาได้ป่าว
                  ถ้าได้จริง น่าทำนะ คุ้ม อิอิ

ไม่ใส่ไรเลย ให้ฟรี คริๆ

Comment

เดี๋ยวผมจะลองดูนะครับ เดินเท้าเปล่าไปซื้อของ ถ้าไม่ได้ราคาพิเศษนะน่าดู

Comment

เดี๋ยววันนี้จะลองดู ไม่ลดละน่าดู 555

Comment

เง่อะ

ฮ่าๆๆ
                        TK ที่เซียร์ บริการเป็นยังไงบ้างก็ไม่รุ้ เนอะ

Comment

เชียร์พี่ต้น ช่วยเหลือลูกค้าดี แต่บางทีก็รีบๆ ไปหน่อยน่ะ

Comment

ดีแล้วครับ

Comment

เครื่องนี้ Tk ทั้งชุด อิอิ

Comment

Working...
                              X