Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากมีเครื่องแรงๆ เอาอะไรดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากมีเครื่องแรงๆ เอาอะไรดี

ความแก่มาเยือนกับ pentium เก่าๆ อยากจะมีเครื่องแรงๆกับเขาบ้าง ไม่ได้ใช้อะไรมากเล่น net แต่งภาพดูภาพนิดหน่อย ดู hidef นิดหน่อย นานๆจะเล่นเกมส์ที แต่เล่นแบบไม่หลับไม่นอน สองสามวันติด ลองจัด spec กันเล่นๆครับ ไว้วันไหนเซี่ยนจะไปถอยมา overclock ขัดสนิมซะหน่อย จริงๆหาเรื่องตั้งกระทู้ไปงั้นล่ะ อิอิ

ลองไปดูชุด i7 ห้องจัดสเปกครับท่าน รับรองถูกใจ

Comment

เครื่องแรงสุดในบ้านมีแค่นี้ล่ะ ซื้อมาวันแรกก็รื้อเปลี่ยนได้สองอย่าง ram กับ hd นอกนั้นรื้อหมดแล้วเปลี่ยนไม่ได้ปรับไม่ได้ แรงสุดๆแล้วนะเนี่ย อิอิ
      Attached Files

Comment

.. ถ้าดูเนตฟังเพลง เล่นเกมเป็นบางครับ .. แนะนำ Roadrunner สักตัวก็พอ

Comment

Originally posted by b3344 View Post
          เครื่องแรงสุดในบ้านมีแค่นี้ล่ะ ซื้อมาวันแรกก็รื้อเปลี่ยนได้สองอย่าง ram กับ hd นอกนั้นรื้อหมดแล้วเปลี่ยนไม่ได้ปรับไม่ได้ แรงสุดๆแล้วนะเนี่ย อิอิ
          MacBook Pro แหล่ม ๆ

Comment

.. ถ้าดูเนตฟังเพลง เล่นเกมเป็นบางครับ .. แนะนำ Roadrunner สักตัวก็พอ

หามาใช้แล้วค่าไฟจะเท่าไหร่น้อ.....

Comment

โอ้ Moderator คนนี้ไม่คุ้นเลย

Comment

สวัสดีครับเสี่ยเบนซ์ อิอิกำ

เมื่อวานแวะๆไปหาเสี่ยแจ๊คเหมือนกันครับแต่ไม่เจอใครเลย ว่าจะเข้าไปแปะโป้งเลนส์สักตัวซะหน่อย เหอๆๆ อดไป

Comment

Originally posted by P@RN View Post
                  โอ้ Moderator คนนี้ไม่คุ้นเลย
                  555 เชื่อได้ไม่มีทางคุ้นครับ และผมก็ว่าสงสัย มด คืออะไร ผมตัวยังกะช้าง 555 ใครหนอมาตั้งเป็นมด เสนอเพิ่มตำแหน่งช้างหรือยักษ์ดีกว่า อิอิ

Comment

วาง 2JZ Turbo ติดแก็ส ครับ

อ้าว คนละความหมายนิ

Comment

Originally posted by Firewars View Post
                      วาง 2JZ Turbo ติดแก็ส ครับ

อ้าว คนละความหมายนิ

Comment

เบื่อถ่ายภาพแล้วหรอครับ อุปกรณ์ เทพ ๆ โยนมาทางนี้ก็ได้นะครับ

Comment

Working...
                        X