Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิด notebook นานๆ เป็นอะไรป่าวค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปิด notebook นานๆ เป็นอะไรป่าวค่ะ

คือบางทีใช้งาน นานๆ แล้วมันร้อนมากๆเลยอ่ะค่ะ ไม่รู้ว่าถ้าต้องใช้งานนานๆ ควรทำอย่างไรค๋ะ

หาพัดลมมาเป่าไว้คับ จะได้ไม่ร้อน

Comment

เปิดนาน ก็เปลืองไฟครับ เหอๆ

หาแท่นรอง ที่มีพัดลมเป่า หรือแค่ยกให้ด้านล่างโปร่งหน่อยก็ได้แล้ว

Comment

ผมเปิดมาวันกว่าๆ ร้อนกเล่นเอาพัดลมบ้านนั้นแหละคับ เป่าเลย ช่วยได้เยอะ

Comment

เอาฝา กระทิงแดงมารอง สักสองฝา อ่ะ มันจะได้ช่วยระบายความร้อนออกได้หน่อยนึง

Comment

เป็นไรรึเปล่านี่ก็ไม่แน่ใจนะครับ

ผมผมเปิดโหลดบิทเป็นประจำ บางวันเปิดเครื่องสอง-สามวันไม่ได้ปิดเลย

Comment

Working...
            X