Announcement

Collapse
No announcement yet.

5770 มัน128 bit เองมันจะเล่นเกม แรงงๆๆ ไหวหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 5770 มัน128 bit เองมันจะเล่นเกม แรงงๆๆ ไหวหรอครับ

ตามหัวข้อครับ

น่าจะไหวนะ รอท่านอื่น

Comment

ดูที่แบนด์วิธครับ

Comment

เล่นเกมส์ไรล่ะ

ถ้า online แรง ๆ ก็สบาย
        ถ้า offline แรง ๆ ก็อีกเรื่องนึง

ดูจาก spec แล้ว เล่น GTAIV ลื่น ๆ แน่เลย อยากได้ ๆ

Comment

น้องๆ 4890 เลยละคับ
          แต่กินไปน้อยกว่า และ DX11 คับ ลอง 3D 06 ประมาน 16000 ละคับ
          ขึ้นกับ CPU ด้วยคับ

Comment

รอช้อน 4890 ดีกว่า อิอิ

Comment

เล่นที่ความละเอียดหน้าจอไม่มาก น้องเล็กตัวนี้สู้ตายครับ แต่ถ้าความละเอียดหน้าจอสูงมากก็โชว์ฟอร์มไม่ค่อยออก ตามประสา 128 bit

Comment

ไหวสิครับ เล่นเกมแรงๆมันไม่ได้เกี่ยวการ์ดจอเลยครับ

เล่นเกมแรงจริงๆต้องซื้อเม้าส์กับคีย์บอร์ดใหม่มากกว่าครับ.......ทำไมไม่มีใครเข้าใจ จขกท. เลย
                Last edited by khin7710; 5 Nov 2009, 13:23:36.

Comment

Originally posted by khin7710 View Post
                  ไหวสิครับ เล่นเกมแรงๆมันไม่ได้เกี่ยวการ์ดจอเลยครับ

เล่นเกมแรงจริงๆต้องซื้อเม้าส์กับคีย์บอร์ดใหม่มากกว่าครับ.......ทำไมไม่มีใครเข้าใจ จขกท. เลย
                  เนียนเลย.....จัดไป

Comment

Originally posted by paul1321 View Post
                    น้องๆ 4890 เลยละคับ
                    แต่กินไปน้อยกว่า และ DX11 คับ ลอง 3D 06 ประมาน 16000 ละคับ
                    ขึ้นกับ CPU ด้วยคับ
                    กิน 4870 ให้ได้ก่อนเถอะ

Comment

GDDR5 128bit = GDDR3 256bit เขาว่าอย่างนั้น

Comment

ผลเทสออกมาก็น้องๆ 4870 / GTX260 เลยนี่ครับ

แต่ขอผ่านอยู่ดี

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                          GDDR5 128bit = GDDR3 256bit เขาว่าอย่างนั้น
                          เห็นเค้าว่างั้นเหมือนกัน ตามน้ำไปเลย

Comment

ความแรงโดยประมาณ ก็เทียบเท่า HD4870 นะ ( ไล่ๆ GTX260 ตัว 216 SP )

http://www.techpowerup.com/reviews/HIS/HD_5770/6.html

Comment

ดู ซีพียู กับ ความละเอียดที่เล่นด้วยครับ ถ้าเล่นที่ 1280 x 1024 , 1440 x 900 ผมว่าไหวแน่ๆ

แต่ถ้า 1680 x 1050 อันนี้ไม่แน่ใจ

Comment

Working...
                              X