Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอนอกเรื่องหน่อยนะครับ สอบถามเรื่องค่า license JIB และค่าเช่าที่โลตัส

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอนอกเรื่องหน่อยนะครับ สอบถามเรื่องค่า license JIB และค่าเช่าที่โลตัส

T_T ค่าแบรนด์ กับค่าเช่าที่โลตัสนี่เขาคิดยังไงหรอครับ T_T มีใครเคยมีประสบการณ์ไหมครับ คืออยากลงทุนอะฮับ

....ดันปาย ไม่รุ้อ่า

Comment

เช่าที่โลตัส ติดต่อทางโลตัสเลยท่าน แต่
      ต้องดูด่วยว่าท่านขายอะไร(ต้องไม่ซำกับที่มีคนขายอยู่แล้ว)
      เซ็นสัญญาหนึ่งปี จ่ายมัดจำล้วงหน้า 3 เดือน

Comment

อยากทำJIBเหมือนกันอะติดต่อสอบถามรายละเอียดไหนดี

Comment

UP ค่าเช่าโลตัสประมาณเท่าไรหรอฮับ

Comment

อยากรู้

Comment

2-3หมื่น/เดือน มั้งคับ อิอิ รอข้างล่างดีว่าคับ

Comment

ค่าเช่าโลตัส ขึ้นอยู่กับ สถานที่ตั้งของโลตัส ละก็ จำนวนลูกค้าด้วยครับ แต่ละที่ไม่เท่ากัน

ถ้าโลตัสที่คนเยอะมากๆ ค่าเช่าอาจเกิน 50000 ครับ

Comment

ขอบคุณครับ และค่า license jib หาข้อมูลจากไหนดีครับ

Comment

แล้วแต่ที่อ่าครับ แต่เท่าที่ใด้ยินมา โลตัสถูกสุดล่ะ

ค่าเช่าถูกค่าบริการแพง ฉายยาเค้าเลย ในหมู่คนค้าขายรู้ๆกัน

ใด้ยินมาตู้ล่ะ 8000-10000 ง่ะ ร้านไม่รู้ และไม่น่าจะหาที่ว่างใด้ด้วย สัญญา 1-2 ปี

ผมว่าหาตา IT city ไม่ดีกว่าหรอ

หาตังจ้าง โคโยตี้มาขายของด้วยน่ะครับ

Comment

จะเปิดที่โลตัสไหนท่าน

เดี๋ยวไปเยี่ยมชมร้าน

Comment

Working...
                      X