Announcement

Collapse
No announcement yet.

7300gt 7600gs กะ 8500gt

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 7300gt 7600gs กะ 8500gt

เน้นใช้งานนนะครับ ใช้โปรแกรมหลายๆพร้อมกัน ไม่เน้นคะแนนนะครับ อันไหน คุ้มค่าที่สุดครับ ช่วยแนะนำที งบผมมีไม่มาก

7600gs DDR3ครับ

Comment

กำลังงงว่า ใช้หลายโปรแกรม ทำไมต้องหาการ์ดจอ - - ไม่หาแรม หรือ cpu เพิ่มหล่ะ

Comment

Originally posted by tassapon View Post
        กำลังงงว่า ใช้หลายโปรแกรม ทำไมต้องหาการ์ดจอ - - ไม่หาแรม หรือ cpu เพิ่มหล่ะ
        ใช่ครับ หลายโปรแกรม เพิ่มแรม 2G / อัด CPU / ติด Raid*0 ดีกว่าครับ

Comment

ตามท่าน หัวเกียร์คับ เน้นแรมเลย

Comment

Working...
          X