overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 20 of 43
    OverclockZone Member hidetotasu's Avatar

Default ผมล่ะชอบtkจริงๆ

ช่วงนี้เจอแต่ข่าวไม่ค่อยดี ของร้านtkกัน

ผมเลยเอาความประทับใจกับร้านนี้มาบอกบ้าง

ผมอยู่เชียงใหม่ ไม่สามารถไปเครมเองได้ จึงต้องส่งhddไปเครม

ผมก็กะซัก2อาทิตย์เหมือนครั้งที่แล้ว แต่ไม่เลยครับ

ผมส่งไปวันอังคาร ถึงวันพุธ วันพฤหัสพี่ต้นเขาโทรมาเองเลย ได้ของแล้วนะครับ

แต่เนื่องจากไม่มี รถขนส่งผ่านมาที่ผมอยู่เลย พี่แกก็เลยถามจะให้ส่งแบบไหนดี

ผมก็เลยบอกส่งemsละกันครับ งั้นน้องโอนค่าส่งมา เดี๊ยวพี่จะส่งไปให้

ประทับใจมากครับ ถึงเป็นลูกค้าต่างจังหวัด ก็ไม่คิดจะละเลย บอกตรงๆซึ้งมากเลยครับ(ไม่มีhddใช้ จะได้ใช้ซักที) เป็นการเครมที่เร็วที่สุดในชีวิตเลย(สำหรับคนอยู่ใกล้คงเร็วกว่า) ขอขอบคุณTK ขอบคุณพี่ต้นมากครับ ผลจะใช้บริการtkต่อไป

OverclockZone Member jamrad's Avatar
    เซนทรัลลาดพร้าว,งามวงศ์วาน,เกษตร

สุดยอดครับ เอาไป +10

RichartZa's Avatar

ขอเวปร้านTkหน่อยจ้า

OverclockZone Member lightzer's Avatar

Quote Originally Posted by RichartZa View Post
    ขอเวปร้านTkหน่อยจ้า
    www.tkcom99.com

OverclockZone Member hidetotasu's Avatar

ขอดันนิดนึงนะครับผม

OverclockZone Member เรกะกอร์ฟ's Avatar

จัดไปครั้งหน้า ขอเป็นลูกค้าด้วย

OverclockZone Member opvpqvqo's Avatar
    พระราม2 หัวกระบือ ไม่มีโกง ไม่มีเบี้ยว

เจอพี่ต้นนะดีครับผมก็ชอบ แต่เจออายคุญแว่นนั่งเก็ก มองเหมือนดูถูก แถมไม่สนใจอีก วันนั่นตั้งใจจะไปซื้อ 5870 เจอแบบนี้ผมไปซื้อ JEDI เลย ถ้าไปเจอคุญคนนี้ผมเดินไปซื้อร้านอื่นเลย

H2OPlUS's Avatar
    ท่าน้ำนนท์ ,เดอะมองาม , เมืองทอง

สำหรับคนโชค ดี ผมซวยโครต บอกไม่ถูกนะ DFI เจอแบบนี้เซ็งอีกนานถ้าคิดประกันร้าน

OverclockZone Member

นึกว่าจะมาเชียร์อาเจ๊ที่หน้าตาหมวย ๆ 555+

OverclockZone Member boonyor's Avatar
    Dek KMIT'L ladkrabang

อาเจ้ ใจดีมากครับ

ผมไปเครม NOX 600w แล้วขออัปเปลี่ยนเป็น icute 700w แกยังคิดตามราคาจริงเลยครับเพิ่มแค่ 550 บาท

ใจดีจริงๆ ถ้าเป็นร้านอื่นเขาคงไม่ให้อับ คงให้เปลี่ยนรุ่นเดิม

OverclockZone Member pokoty's Avatar

Quote Originally Posted by opvpqvqo View Post
    เจอพี่ต้นนะดีครับผมก็ชอบ แต่เจออายคุญแว่นนั่งเก็ก มองเหมือนดูถูก แถมไม่สนใจอีก วันนั่นตั้งใจจะไปซื้อ 5870 เจอแบบนี้ผมไปซื้อ JEDI เลย ถ้าไปเจอคุญคนนี้ผมเดินไปซื้อร้านอื่นเลย
    อ้ายเชี่ยนี่ ผมไม่ชอบมันเลย แต่ไปทีไรเจอแม่งทุกที เซ็งเป็ด

จะขอส่อง 620 หา cacyc ac แม่งก็ไม่ให้ ขายแพงกว่า เจ้าอื่นอยู่ 100 นึง แล้วนะ

จะลง win7 แม่งก็บ่น จ่ายตังเสร็จรอรับของ แม่ง เห็นเป็นกุเป็นกองขี้หมาเลย

OverclockZone Member jobzaa's Avatar

คนใส่แว่นใช่ที่ผมสั้นๆ ด้านหน้าตั้งๆ ปะครับ

OverclockZone Member FunFunBoy's Avatar

Quote Originally Posted by pokoty View Post
    อ้ายเชี่ยนี่ ผมไม่ชอบมันเลย แต่ไปทีไรเจอแม่งทุกที เซ็งเป็ด

จะขอส่อง 620 หา cacyc ac แม่งก็ไม่ให้ ขายแพงกว่า เจ้าอื่นอยู่ 100 นึง แล้วนะ

จะลง win7 แม่งก็บ่น จ่ายตังเสร็จรอรับของ แม่ง เห็นเป็นกุเป็นกองขี้หมาเลย
    - 100
    ปัญญาชนซักนิดนะครับ

OverclockZone Member m_e_n_g's Avatar
    เมืองเพชรฯ & บางนา

OverclockZone Member yokz's Avatar

เวลาผมผ่านร้าน tk ร้านใหญ่ตรงหัวมุม พนักงานผู้ชาย 2 คน มันชอบมองผมจริง ๆ เลย ผ่านทุกครั้งมองทุกครั้ง
    ก่อนที่จะใช้ Cosmos S ผมก็เคยซื้อเคส SwordM ร้านนั้น วันนี้ผมเลยไปซื้อของร้าน Tk ร้านเล็กข้าง ๆ เจได เลย (ถึงแม้จะไม่ชอบยังไง ผมก็จะซื้อร้าน TK บางทีก็ jedi -*- 55+)

สงสัยทั้งร้านดีอยู่คนเดียวมั้งคนอื่น เหอๆๆ ไม่ออกความคิดเห็นดีกว่า

ตัวผมเองก็ไม่รู้นะ ไม่เคยไป(ต่างจังหวัด)ส่วนมากเวลาเครมหรือซื้อของก็คุยกะพี่ต้น ตลอด คือถ้าสั่งก็โทรเข้าเบอร์พี่ต้นอะนะ เวลาส่งเครมพี่ต้นก็โทรมา ถึงแกจะรีบคุยไปนิดก็เหอะ แต่ก็ได้ใจความล่ะ ผมชอบที่เวลาเครม ของมาถึงแล้วโทรบอกนี่แหละ ผมเครมของd...co... ที่เชียงใหม่ โทรไปร่วม2เดือน ไม่ได้ของซักที พอไปเอาที่ร้าน ของมาซะงั้น แต่ก็เป็นตัวที่ผมส่งไปเครม ส่งตัวไหนคืนแบบนั้นเลย 2เดือนไม่มีอะไรเปลี่ยนซักอย่าง พูดง่ายๆ เหมือนผมเอาของไปฟากเขาไว้แล้วไปเอาคืน

ผมไม่รู้นะว่า ก่อนหน้านี้เป็นไง แต่เมื่อวานผมไปซื้อร้านนี้เป็นครั้งแรก บริการแบบ ใจถึง ถึงใจ ดีจริงๆ
    +10ไปเล้ย

Quote Originally Posted by daminos View Post
    นึกว่าจะมาเชียร์อาเจ๊ที่หน้าตาหมวย ๆ 555+
    5555 เชี่ยด้วยๆ พี่หมวยดัดฟัน 555 เมื่อวานผมไปซื้อกะพี่คนนี้ บริการดีนะ

แล้วเดินไปเจอพี่ต้นคุยเรื่องเคสกะพี่เค้า เค้าก้บอกว่า ถ้าของครบเมื่อไหร่ ให้มาประกอบที่ร้านให้

+0+

OverclockZone Member tontan's Avatar

เรื่องเคลมยังไม่รู้ เพราะพึ่งส่งZalman ZM600-HP ไปเคลมเมื่อวันจันทร์ ตอนนี้ยังไม่ทราบผลว่าเป็นยังไงเลยบอกไม่ได้ ไว้รอทราบผลแล้วจะมาบอก(ต่างจังหวัดเหมือนกัน โคราช)

Page 1 of 3 123 LastLast

Bookmarks

Bookmarks