Announcement

Collapse
No announcement yet.

SW: The Force Unleashed หลุดฉากเปิดประตูเข้าไป !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• SW: The Force Unleashed หลุดฉากเปิดประตูเข้าไป !!!

ฉากที่เราต้องวิ่งมาตามทางที่มีแสงสีเขียวยิงมาเป็นระยะๆ จนมาถึงตรงที่ต้องใช้พลังเปิดประตูเข้าไป แต่พอเข้ากลับเด้งออกมาครับ ลองเข้าเกมส์ใหม่หลายรอบก็ไม่ได้ครับ ..

ผมเล่นนะ หลุดบ่อยมาก เฟรม อยู่ ที่ 30 ตาม ลาย มาก ปรับไม่ได้อีก จะทำไงดีเนี่ย

Comment

ผมก็เด้งตรงฉาก ผ่านหุ่นยนต์ ขายาวๆ มานั้นละ
      ขึ้น ลิฟ มา กำลังจะลุยต่อเด้งซะ

Comment

ผมหลุดด่านเอาชนะบอสด่านแรกได้อะ ชนะที่ไรเด้งทุกที
        งงเลยกำลังมัน ขึ้นข้อความว่าโปรเกรมกำลังปิด- -

Comment

แครกมันเน่าครับแนะนำให้ใช้ การ mount เล่นแทนไปก่อนครับรอแครกตัวใหม่ไปโหลดได้ที่ http://m0001.gamecopyworld.com/games...nleashed.shtml โหลดตัวที่ชื่อ
          The Force Unleashed [MULTI5] No-DVD/Fixed Image โหลดมาแล้วก็ทำตามที่มันบอกครับเล่นได้ไม่มีเด้งผมใช้อยู่การันตีได้เลยส่วนถ้าใครแครกไปแล้วก็ให้ลบเกมแล้วลงใหม่ก่อนนะครับลงเสร็จไม่ต้องแครก ทำตามวิธีที่บอกได้เลย

Comment

มี วิธี อื่น มั้ย

Comment

Working...
            X