Announcement

Collapse
No announcement yet.

ย้ายยันกันแต๊บ แล้วจะหลุดประกันไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ย้ายยันกันแต๊บ แล้วจะหลุดประกันไหม

เอิ๊กๆ อยากเทส จะแกะเล่นไม่มีไรทำอ่ะครับ ถ้าย้ายที่มันแล้วไม่หลุดประกัน ก็จะลอง เอิ๊กๆ ขาดซวย

ถ้าท่านดึงอย่างเนียนล่ะก็คงไม่หลุดมั้งครับ
    แต่ถ้าขาดก็ตัวใครตัวมันครับ อิอิ

Comment

ผมแกะตั้งแต่วันแรกที่รับมาเลยครับแต่แปะใส่กระดาษมันไว้ ถ้าไม่มีอุปกรณ์ก็อย่าแกะเลยครับ ขาดง่ายมาก

Comment

เหอะๆๆๆ แกะให้เนียนหน่อยแล้วกัน ไอ้ยันต์ตัวเนี่ยะมันไม่มีอะไหล่ให้เปลี่ยนง่ายๆเน้อ....

Comment

ขาดเธอเหมือนขาดใจนะจ๊ะ....ระวังหน่อยพ่อหนุ่ม

Comment

ลองเอาไดร์เป่าผมเป่าให้ร้อนๆได้ที่ก่อนแล้วแกะครับ ลองดูไม่ขาดง่าย เหนียว

Comment

Originally posted by Dosantos View Post
              ลองเอาไดร์เป่าผมเป่าให้ร้อนๆได้ที่ก่อนแล้วแกะครับ ลองดูไม่ขาดง่าย เหนียว
              ใช้ได้จริงๆหรอครับ เป่าให้ร้อนแล้วแกะง่ายใช่มะ

Comment

เคยทำสมัยแกะเครื่องPS2เล่นหนะครับ เอาไดร์เป่า อ่านมาจากเว็บไหนจำไม่ได้ ก็เอาไดร์เป่าผมเป่าที่ตัวฟลอยสติ๊กเกอร์รับประกันให้ร้อนๆ มันจะอ่อนตัว แล้วค่อยๆๆๆลอกออก ตอนแปะกลับถ้ามันไม่ค่อยอยู่ก็เอากาวช่วยหน่อย เคยทำโดยที่ไม่หมดประกันของSonyด้วยครับ แปะไม่ตรงเหมือนกันเพราะลืมๆ

ปล.ใครแกะขาดก็ตัวใครตัวมันครับ 555+
                Last edited by Dosantos; 26 May 2007, 20:40:19.

Comment

ถ้าขาดล่ะ ซ่อมเอง กั่กๆๆ

Comment

เฮอะๆ เอาลองเลยเชียร์ๆ

ว่าแต่รูปตัวท่าน Pingpui หน้าคุ้นๆแฮะ ใครหนอ??

Comment

Working...
                    X