Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำรางปลั๊กไฟให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำรางปลั๊กไฟให้ทีครับ

แนะนำรางปลั๊กไฟให้ทีครับ ขอสัก 5-6 ช่อง แบบสวิทช์เดียวนะคัรบ งบ 500 ตอนนี้เล็ง Belkin Syndome Zircon ตัวสุดท้ายนี่ของไทยครับ แต่ไม่ทราบว่าหาซื้อได้ที่ไหน ขอบคุณครับ

toshino ก็ดีนะ ใช้อยู่ ไม่แพงมาก

Comment

Zircon +1 ซื้อที่แม็คโคร ประมาณ350บาท(ไม่รู้ตอนนี้ขึ้นราคารึยัง)
      ราคาไม่แรงเกินครับ ใช้มา3ปีกว่ายังไม่พัง
      เคยใช้เดลต้า 3เดือนลาโลกแล้วครับ(ละลาย)

Comment

Originally posted by BEAM ME06 View Post
        Zircon +1 ซื้อที่แม็คโคร ประมาณ350บาท(ไม่รู้ตอนนี้ขึ้นราคารึยัง)
        ราคาไม่แรงเกินครับ ใช้มา3ปีกว่ายังไม่พัง
        เคยใช้เดลต้า 3เดือนลาโลกแล้วครับ(ละลาย)
        ขายที่แม็คโครอย่างเดียวใช่ไหมครับ พอดีมีคนแนะนำมา จะได้ซื้อโบลเวอร์ด้วยเลย

Comment

^
          ^
          น่าจะขายแม็คโครที่เดียวนะครับ ถ้าขายที่อื่นคงแพงกว่านี้

Comment

ใช้ BELKIN รับประกันตลอดอายุการใช้งาน แล้วก้ป้องกันไฟกระชากไฟเกินด้วย ช่องปลั๊กไฟช่องละร้อยบาทนะ อย่างของผมตัว 6 ช่องก้ 600 ฟ่าๆ

Comment

Originally posted by Dongkung2 View Post
              ใช้ BELKIN รับประกันตลอดอายุการใช้งาน แล้วก้ป้องกันไฟกระชากไฟเกินด้วย ช่องปลั๊กไฟช่องละร้อยบาทนะ อย่างของผมตัว 6 ช่องก้ 600 ฟ่าๆ
              ป้องกันไฟกระชากนี่ เคลมได้แต่เฉพาะรางปลั๊กใช่ไหมครับ แล้วอุปกรณ์คอมที่ใช้เจ้า Belkin ตัวนี้แล้วโดนไฟกระชากแลล้วเสียด้วย เขารับเคลมป่าวครับ

Comment

Belkin เค้ามีรับประกันอุปกรณ์ที่ต่อด้วยนะครับ อ่านดูตรงแพคเกจก็ได้ แต่สายสั้นไปหน่อยในรุ่นถูก (1.8ม.)
                รุ่นแพงเห็นราคาก็ไม่อยากจะซื้อ ราคายังกะ ups อิอิ

Comment

Originally posted by BZZ View Post
                  Belkin เค้ามีรับประกันอุปกรณ์ที่ต่อด้วยนะครับ อ่านดูตรงแพคเกจก็ได้ แต่สายสั้นไปหน่อยในรุ่นถูก (1.8ม.)
                  รุ่นแพงเห็นราคาก็ไม่อยากจะซื้อ ราคายังกะ ups อิอิ
                  งั้นเราก้ซื้อรุ่นถูก 1.8ม. มา แล้วก็ซื้อสายถูกๆมาต่อก็ได้นี่ครับ

Comment

Belkin รุ่นถูกๆสายจะสั้น รุ่นแพงๆสายจะยาวครับ

Comment

BELKIN ครับ

Comment

ไม่ใด้ใช้ของ BELKIN หรอก

เคยเห็นหน้าตามันดูแล้วแข็งแรงดี ก็เลยดัน

Comment

Belkin ของเขาเทพจริงๆ กันไฟกระชากได้เนียนมากๆ แต่ผมใช้ 4 เต้าอยู่อะ ซื้อที่ it city

Comment

ผมใช้ของ อมร 300 กว่าบาทของเขาดีจริงๆ

Comment

คือผมเพิ่มซื้อมาครับยี้ห้อ DATA เป็น Universal มีสวิทช์แยกแต่ละเต้าเสียบ มีฟิว
                              มี 5 เต้าเสียบขายที่โลตัสป้ายเหลืองอยู่อันละ 199 ครับลองดู

ผมเคยซื้อแบบ 4 เต้าเสียบมาตอนนั้นซื้อ 1 แถม 1
                              ใช้มาประมาณ 6 เดือนได้เต้าเสียบไม่พอเลยซื้อเพิ่ม
                              ขณะนี้ยังไม่มีอาการอะไรผิดปรกตินะครับ

ลองดูละกันนะครับเพือถูกใจ

Comment

Working...
                              X