Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้ Athlon II X3 425 มั่ง ม้ายยยยยยยยยย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช้ Athlon II X3 425 มั่ง ม้ายยยยยยยยยย

ตามนั้นคับอยากรู้ว่าไปได้เท่าไรกันมั่ง
    Last edited by volkswagen2007; 6 Mar 2010, 10:46:40.

มันมีขายแล้วหรอครับ ผมอยู่ ตจว ยังไม่เห็นมีเลย

ว่าแต่ตัวนี้ เปิด อะัไรได้บ้างมั้ย อิอิ

Comment

เปิดหัวเป็น b25 ได้ไหมครับ

http://www.techpowerup.com/reviews/A...X3_425/12.html

ลองดูนะครับเผื่องอก

Comment

ได้พอๆกะท่านครับ

Comment

มาแล้วหรอเนี่ย ราคาเท่าไหร่ครับ

Comment

Originally posted by 4tuner View Post
            ได้พอๆกะท่านครับ

วีคไหนอ่ะ ท่าน
            ผมเปิดมะออก

ราคาก็ 3090 จ้า BIgit

Comment

Originally posted by volkswagen2007 View Post
              วีคไหนอ่ะ ท่าน
              ผมเปิดมะออก

ราคาก็ 3090 จ้า BIgit
              วีค 0939 GPBW
              ซื้อมาจากที่เดียวกันเลยจ้า

Comment

ของผมhttp:////valid.canardpc.com/show_oc.php?id=815798][/URL]

Comment

คนแหวกแนวเป็นงี้นี่เอง

Comment

กำลังจะได้ของพรุ่งนี้ แล้วจะอัดมาโชว์บ้าง หุๆ

Comment

รอชมๆ

Comment

Originally posted by ACM View Post
                        คนแหวกแนวเป็นงี้นี่เอง
                        เค้าเรียกเพศที่ 3 - 4
                        Originally posted by WhoAmI View Post
                        กำลังจะได้ของพรุ่งนี้ แล้วจะอัดมาโชว์บ้าง หุๆ
                        รอชม
                        Originally posted by olecom View Post
                        รอชมๆ

Comment

ได้มาแล้วครับ ลองแบบเดิมๆ กับ TX3 เย็นมากๆเลย idle 29-30 องศาเอง ห้องไม่แอร์ด้วยครับ ลองเปิด 4 หัวได้แล้ว แต่ผมยังเซ็ตไม่ค่อยเสถียรรัน PI 32 ไม่ผ่าน T_T

Comment

ใช้แต่550มาแอบเอาความรู้ครับ

Comment

โปรแกรม CORE TEMP เห็นเป็น X4 625 ซะงั้น หุๆ

Comment

Working...
                              X