Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอ ค่าย nvdia กะ ATI มันจะดีต่างกันมากไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ต่างกันที่ PhysX

Comment

รุ่นไหนอะครับ ว่ากันไป

Comment

นิดหน่อยเล่นเกมส์ไม่แตกต่างเลย รุ่นเท่ากันด้วยแล้วเอามาเล่นแทบแยกไม่ออกเลยครับว่าอันนี้อันโน้นไหน
        ผมก็ไม่เห็นว่าสีมันจะสดกว่าออ่นกว่าตรงไหนเฟรมเรตก็เเยกไม่ออกว่าแตกต่างกันแค่ 2-3เฟรม(แต่ผมก็ไม่เคยเล่นราคาเกินหมื่น)
        จริงๆก็ต่างตรง Physx จริงๆ โดยเฉพาะเกมส์ที่รองรับ Physx นะ

Comment

Originally posted by inosite_d View Post
          มันก็เหมือนแป้ง Babimild กับแป้ง Care อยู่ที่ว่าคุณจะชอบอันไหน
          ผมชอบแป้งโกกิ

แป้ง อรจิราก้อชอบนะ

ขาวเจี๊ยะน่าจั๊ว

Comment

เลย์ กับ เทสโต้

เเล้วแต่ความชอบ

Comment

วางใจเมื่อใช้เขียว อยากเสียวต้องใช้แดง อยากแรงก็ต้องเหลือง

ไปแระ ฟริ๊ววว~~~

Comment

Working...
              X