Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครไปงานคอมมาทร์ มาบ้าง ขอถามราคาแรมหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครไปงานคอมมาทร์ มาบ้าง ขอถามราคาแรมหน่อย

ใครไปงานคอมมาทร์ มาบ้าง ขอถามราคาแรมหน่อย
    DDR 2 บัส 800 ของคอแซ // 1 G*2
    DDR 2 บัส 800 OCZ SLI // 1 G*2
    มันจะลดอะเปล่าครับ

แล้วมี TX-3 ขายปล่าวในงานแล้วราคาเท่าไร

ราคาแรมในงาน ลดยังไงก็คงไม่ถูกกว่าซื้อที่พันธ์ทิพย์นะ ผมว่า

Comment

ผมว่า แทบไม่ต่างกันเลย ต้องซื้อเยอะๆ ถึงจะลดเยอะ ดีตรงที่ผ่อนได้ อ่ะ

Comment

ไม่ได้ไปเลยพรุ่งนี้ว่าจะไป

Comment

ram ไม่แตกต่าง

TX-3 ผมหาไม่เจออ่ะ

Comment

TX-3 ขาดตลาดไปอีกรอบแล้วครับ ไม่รู้ว่า ฮาร์ดแวร์เฮ้าส์ จะสั่งเข้ามาอีกหรือเปล่า

Comment

Working...
            X