Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูชุดนี้ให้ทีครับ ว่ามันเข้ากันไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูชุดนี้ให้ทีครับ ว่ามันเข้ากันไหม

CPU - Phenom II X3 720Be
    M/B - Ausu V Evo
    Ram - G.skll ddr3 4NQ/1600(2gbX2)
    PSU - Aerocool E85M 700W
    ช่วยดูให้ทีครับ ขอบคุณครับ

V EVO ไม่ค่อยชอบ 4NQ 1600 ครับ เป็น RM RL จะดีกว่าครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      V EVO ไม่ค่อยชอบ 4NQ 1600 ครับ เป็น RM RL จะดีกว่าครับ
      แล้ว M/B เอารุ่นไหนถึงจะดีครับ
      แล้ว RAM RL รุ่นไหนหรอครับ
      ขอชื่อเต็มๆได้ใหมครับ
      คือผมไม่ค่อยรู้เรื่องคอมเลยครับแนะนำทีครับ ขอบคุณครับ

Comment

MB รุ่นนี้แหละดีครับ

GSKILL RIPJASW RL

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          MB รุ่นนี้แหละดีครับ

GSKILL RIPJASW RL
          ขอบคุณครับ

Comment

ใช่ตัวนี้ไหมครับ
            G.skll DDR3 4GB RL/1600 CL9-9-9-24

Comment

ผมขอรบกวนอิกนิดเดียว ครับ
              คือว่าผมโทรไปสั่งชื้อที่ร้าน JEDI คือแรมG.skll 4gb/1600 RL เขาไม่มีอะครับ ผมเลยเล็ง2ตัวนี้แทน
              KINGSTION HYPER-X 4GB/1600 กับ
              GEIL 4/1600 4GB
              เลือกตัวไหนดีครับ เห็นราคาใกล้ เคียงกัน

Comment

ซื้อร้านข้างๆ TK ใส่...ครับ

Comment

Originally posted by tArIbAn View Post
                  ซื้อร้านข้างๆ TK ใส่...ครับ

คือว่าผมอยู่ต่างจังหวัดอะครับ เลยไม่สะดวกที่จะไปซื้อ เลยให้ทางร้านส่งทางEMS

Comment

ร้านไหนเข้าก็ส่งทาง EMS ครับ

Comment

Working...
                    X