Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชุดสุดคุ้ม550BE+785GM-LE/128

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชุดสุดคุ้ม550BE+785GM-LE/128

http://valid.canardpc.com/show_oc.php?id=811618

โอ้วได้ลอง ปลดดูแล้ว ความคิดผมกับ ASROCk เปลี่ยนไปเยอะเลย

ใครลอง OC แล้วเสถียร กับ B50 บอกสูตรหน่อยครับ ขอบคุณครับ
    Attached Files

ใช้อยู่เหมือนกันครับชุดสุดคุ้ม
    ปรับบัสไป 240 ตัวคูน 15.5
    เพิ่มไฟcpu 1.43-1.45
    nb 1.375 เท่านี้ก็แรงเกินคุ้มแล้วละครับ

Comment

ลองทำโฟรโตช๊อปดูครับ ถ้าภาพไม่แตกไม่เกเร ผมว่าได้แรงแน่ๆครับ

Comment

render 3dmax ได้สบายครับลองมาแล้วครับ
        ตอนนี้เปิด x4@3.72

Comment

แรงครับ

Comment

ของแรง...

Comment

แรงx4

Comment

อิจฉา หิ๊หิ๊

Comment

รอแปปนะครับ วันนี้ได้ของมาเย็นละ พรุ่งงนี้เอามาเพิ่ม อิอิ

MB+CPU เป็น ACYC ของ COM7 ไม่ได้ส่องนะครับ พอดีไปเอาให้เค้าเลือกให้ ต้องขอบใจ banana IT มากๆเลย
                  Last edited by Kunio; 6 Nov 2009, 22:19:39.

Comment

ระวังนะครับ เปิดแล้วจะติดใจ ไม่อยากกลับไปสองหัว
                    แต่ผมมีปัญหาคือ เปิดกับ Asrock A790GXH/120M แล้วกลับไปสองหัวไม่ได้ ทำไงดีล่ะ เกิดเดี้ยงขึ้นมาเคลมไม่ได้นะเนี่ย

Comment

Originally posted by Sinuyasha View Post
                      ระวังนะครับ เปิดแล้วจะติดใจ ไม่อยากกลับไปสองหัว
                      แต่ผมมีปัญหาคือ เปิดกับ Asrock A790GXH/120M แล้วกลับไปสองหัวไม่ได้ ทำไงดีล่ะ เกิดเดี้ยงขึ้นมาเคลมไม่ได้นะเนี่ย
                      ตายหล่ะสิเนี่ย

Comment

ของผมปรับตัวคูณอย่างเดียว

FSB 200
                        ตัวคูณ 18.5

ตอนนี้วิ่ง 3.73 แบบนิ่งๆครับ ไม่มีปัญหาใดๆทั้งาสิ้น ปั่น 3D mark 06 ได้หมื่นห้ากว่าๆครับ
                        Last edited by sanpinkaew; 23 Nov 2009, 05:51:54.

Comment

กำลัง ตัด สิน ใจ อยู่ เหมือนกัน ครับ ว่า จะ ซื้อ ตัวไหน

Comment

ช่วยทีคำ เพิ่งซื้อมารุ่นเดียวกันเลยครับทั้ง board+cpu cacyc ac 0931GPNW อยากเปิดหัว+OC นิดหน่อย
                            ใครช่วยถ่ายรูป bios ที่ต้องปรับให้ที่ ครับ รบกวนด้วย มือใหม่หัด OC ครับ ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ

Comment

แจ่มครับ

Comment

Working...
                              X